വാഷിംഗ്ടണ്‍ ഡി.സി. കേരളാ കള്‍ച്ചറല്‍ സൊസൈറ്റിക്ക് നവ നേതൃത്വം

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

വാഷിംഗ്ടണ്‍ ഡി.സി: വാഷിംഗ്ടണ്‍- മെട്രോ ഏരിയയിലെ കലാ-സാംസ്കാരിക രംഗത്തെ പ്രമുഖ സാന്നിധ്യമായ കേരളാ കള്‍ച്ചറള്‍ സൊസൈറ്റി ഓഫ് മെട്രോപ്പോളിറ്റന്‍ വാഷിംഗ്ടണിന്റെ 2018-ലേക്കുള്ള ഭാരവാഹികള്‍ സ്ഥാനമേറ്റു.

സെബ നവീദ് (പ്രസിഡന്റ്), സന്തോഷ് ജോര്‍ജ് (വൈസ് പ്രസിഡന്റ്), സൂസന്‍ വാരിയം (സെക്രട്ടറി), പ്രബീഷ് പിള്ള (ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി), രജീഷ് മലയത്ത് (ട്രഷറര്‍), അര്‍ച്ചന സന്ദീപ് (ജോയിന്റ് ട്രഷറര്‍) എന്നിവരാണ്, മുപ്പത്തിയഞ്ചോളം വരുന്ന പുതിയ കമ്മിറ്റിയുടെ സാരഥികള്‍.

തിരക്കേറിയ പ്രവാസജീവിതങ്ങളിലേക്ക്, കേരളത്തിന്റേയും മലയാളത്തിന്റേയും സംസ്കാരസമ്പന്നത നിറയ്ക്കുക, മറുനാട്ടിലേയും നാട്ടിലേയും കഷ്ടപ്പെടുന്നവര്‍ക്കായി ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ സംഘടിപ്പിക്കുക തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് ഊന്നല്‍ നല്‍കുന്ന, തങ്ങളുടെ പാരമ്പര്യം ഉയര്‍ത്തിപ്പിടിക്കുകയും, അതിനായി തങ്ങളാല്‍ കഴിയുംവിധം ആത്മാര്‍ത്ഥമായി അധ്വാനിക്കുകയും ചെയ്യുക എന്നതാണ് കെ.സി.എസ്.എം.ഡബ്ല്യുവിന്റെ പുതിയ നേതൃത്വത്തിന്റെ ലക്ഷ്യം.

അതിനുവേണ്ടി വാഷിംഗ്ടണ്‍ പ്രദേശത്തെ മലയാളി സമൂഹം തങ്ങളോട് സഹകരിക്കണമെന്നു പുതിയ പ്രസിഡന്റ് സെബ നവീദ് അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു.