മല്ലപ്പള്ളി സംഗമം പൊതുയോഗം ഫെബ്രുവരി 10 നു ഹൂസ്റ്റണിൽ

ഹൂസ്റ്റൺ: മല്ലപ്പള്ളിക്കാരുടെ കൂട്ടായ്മയായ മല്ലപ്പള്ളി സംഗമത്തിന്റെ വാർഷിക പൊതുയോഗം ഫെബ്രുവരി 10 നു ശനിയാഴ്ച 4 മണിക്ക് സ്റ്റാഫോഡിൽ ( 902- FM 1092 – Murphy Road, Stafford) വച്ച് നടത്തപ്പെടുന്നു. സമ്മേളനത്തിലേക്ക് സംഗമത്തിന്റെ എല്ലാ അംഗങ്ങളെയും സുഹൃത്തുക്കളെയും ക്ഷണി ക്കുന്നുവെന്നു ഭാരവാഹികൾ അറിയിച്ചു.

മല്ലപ്പള്ളിസംഗമത്തിന്റെ കാരുണ്യത്തിന്റെ കരസ്പർശനമായ വിദ്യാഭാസ സഹായ വിതരണവും അന്ന് നടത്തപ്പെടും. കഴിഞ്ഞവർഷത്തെ പ്രവർത്തന റിപ്പോർട്ട് സെക്രട്ടറി റെസ്‌ലി മാത്യുവും വാർഷിക കണക്കു ട്രഷറർ ചാക്കോ നൈനാനും അവതരിപ്പിക്കും. 2018-19 ലേക്കുള്ള ഭാരവാഹികളെയും തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതാണ്.

അമേരിക്ക സന്ദർശിക്കുന്ന പി.എം.ചാക്കോ പാലക്കാമണ്ണിൽ പ്രധാന അതിഥിയായി പൊതുയോഗത്തിൽ സംബന്ധിക്കുമെന്നു പ്രസിഡന്റ് സെന്നി ഉമ്മൻ അറിയിച്ചു.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്; ചാക്കോ നൈനാൻ : 832- 661 -7555

ജീമോൻ റാന്നി