മോര്‍ട്ടണ്‍ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരിസ് ഇടവകയിലെ മെന്‍സ് മിനിസ്ട്രിയുടെ വിസ്‌കോ ദര്‍ശന്‍ വിനോദയാത്ര ഉല്ലാസപ്രദമായി

ചിക്കാഗോ: വിസ്‌കോണ്‍സിന്‍ സ്‌റ്റേറ്റിലെ ഡെവിള്‍സ് ലേയ്ക്കിലേക്കായിരുന്നു യാത്ര സംഘടിപ്പിച്ചത്. ഒക്ടോബര്‍ 6 ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 7.30 ന് ഇടവക വികാരി മോണ്‍. തോമസ് മുളവനാലിന്റെ കാര്‍മികത്വത്തില്‍ നടത്തിയ വിശുദ്ധ കുര്‍ബാനയ്ക്കുശേഷം പുറപ്പെട്ട “വിസ്‌കോ ദര്‍ശന്‍” വിനോദയാത്രയില്‍ 43 പേര്‍ പങ്കെടുത്തു. ആഡംബര വാഹനത്തില്‍ നടത്തിയ വിനോദയാത്ര കളിചിരി തമാശകള്‍ കൊണ്ട് ആനന്ദവും ആഹ്ലാദപ്രദവുമാക്കി. ഉച്ചഭക്ഷണത്തിനായി യാത്രാസംഘം പ്രശസ്തമായ ഡെവിള്‍സ് നദീതടകതീരത്ത് ഒരുമിക്കുകയും ഗൃഹാതുരസ്മരണകള്‍ വിളിച്ചോതുന്നവിധത്തില്‍ പൊതിച്ചോറ് ക്രമീകരിച്ചത് ആസ്വദിക്കുകയും ചെയ്യതു. തുടര്‍ന്നു പ്രകൃതിരമണീയമായ വഴിയോരക്കാഴ്ചകള്‍ കണ്ടുകൊണ്ടുള്ള നദീതീര നടയാത്ര, കല്ലിടുക്കുകള്‍ നിറഞ്ഞ ഉയര്‍ന്ന മലമുകളിലേക്കുള്ള സാഹസികയാത്ര തുടങ്ങിയ വിനോദങ്ങളില്‍ പങ്കെടുത്തുകൊണ്ട് സമയം ചിലവഴിച്ചു.

ഭാവിയില്‍ ഉചിതമായ അവസരങ്ങളില്‍ ഇനിയും ഉല്ലാസയാത്രകള്‍ സംഘടിപ്പിക്കണമെന്ന് യാത്രയില്‍ പങ്കെടുത്തവര്‍ സംഘാടകരോട് ആവശ്യപ്പെടുകയും അതനുസരിച്ച് ക്രമീകരണങ്ങള്‍ ഒരുക്കുമെന്നവര്‍ ഉറപ്പുനല്‍കുകയും ചെയ്തു. ടിറ്റോ കണ്ടാരപ്പള്ളില്‍, പോള്‍സണ്‍ കുളങ്ങര, സിബി കൈതക്ക തൊട്ടിയില്‍, ജോണ്‍ പാട്ടപൊതിയില്‍, സാബു നടുവീട്ടില്‍ എന്നിവര്‍ ‘വിസ്‌കോദര്‍ശന്‍’വിനോദ യാത്രയ്ക്ക് വേണ്ട ക്രമീകരണങ്ങള്‍ ഒരുക്കി.

സ്റ്റീഫന്‍ ചൊള്ളമ്പേല്‍ (പി.ആര്‍.ഒ) അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post