കേരളത്തിന് മാസ്ക് അപ്‌സ്റ്റേറ്റ് ദുരിതാശ്വാസനിധി അയയ്ക്കുന്നു

സൗത്ത് കരോലിന: മലയാളി അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് സൗത്ത് കരോലിന (മാസ്ക്) അപ്‌സ്റ്റേറ്റ് കേരളത്തിലെ പ്രളയ ദുരിതാശ്വാസനിധിയിലേക്ക് സമാഹരിച്ച ഏഴര ലക്ഷത്തോളം രൂപ കേരള മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സംഭാവന ചെയ്യുവാന്‍ തീരുമാനിച്ചു. ഈ ഫണ്ട് സമാഹരണത്തിനു സഹായ ഹസ്തമേകിയ ഇന്ത്യന്‍ അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് ഗ്രീന്‍വില്‍ (ഐ.എ.ജി) പ്രസിഡന്റ് സിമ മാത്തൂര്‍, തെലുങ്ക് അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് ഗ്രേറ്റര്‍ ഗ്രീന്‍വില്‍ (ടി.എ.ജി.ജി) വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ജയചന്ദ്രന്‍ കെ. പള്ളത്ത്, ഗ്രീന്‍വില്‍ തമിഴ് സംഘം (ജി.ടി.എസ്) പ്രസിഡന്റ് പ്രസന്ന, വേദിക് സെന്റര്‍ പ്രസിഡന്റ് ജനക് ദേശായി എന്നിവര്‍ക്ക് അവരുടെ സംഘടനയിലെ അംഗങ്ങളുടെ എല്ലാവിധ സഹായ സഹകരണങ്ങള്‍ക്കും മാസ്ക് പ്രസിഡന്റ് സേതു നായര്‍ നന്ദി അറിയിച്ചു.

മാസ്ക് അപ്‌സ്റ്റേറ്റ് അംഗങ്ങളായ ദില്‍രാജ് ത്യാഗരാജന്‍, അനീഷ് കുമാര്‍, അനീഷ് രാജേന്ദ്രന്‍, പദ്മകുമാര്‍ പുത്തില്ലത്ത്, അബിന്‍ കൃഷ്ണന്‍ എന്നിവരാണ് ഈ ധനസമാഹരണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കിയത്. പ്രളയ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സംഭാവന നല്‍കിയ എല്ലാ സുമനസ്സുകള്‍ക്കും സേതു നായര്‍ അഭിനന്ദനങ്ങള്‍ അറിയിച്ചു.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post