സെന്റ് ആന്റണീസ് കൂടാരയോഗം പിക്‌നിക്ക് നടത്തപ്പെട്ടു

ഷിക്കാഗോ: മോര്‍ട്ടണ്‍ ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരിസ് ദൈവാലയത്തിലെ സെന്റ് ആന്റ ണീസ് കൂടാരയോഗം ഓഗസ്റ്റ് അഞ്ചാം തീയതി ഞായറാഴ്ച ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് പിക്‌നിക്ക് സംഘടിപ്പിച്ചു. സെന്റ് ആന്‍റണീസ് കൂടാരയോഗത്തിലെ സജീവപ്രവര്‍ത്തകനായ മത്തച്ചന്‍ ചെമ്മാച്ചേലിന്റെ തടാക തീരത്തുള്ള സ്വന്തം ഭവന മുറ്റമായിരുന്നു പിക്‌നിക്കിന് വേണ്ടി ഫീല്‍ഡ് യൊരുക്കിയത്. ഇടവക വികാരി റെവ .ഫാ.തോമസ് മുളവനാലിനൊപ്പം എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് അംഗങ്ങളും പിക്‌നിക്കില്‍ പങ്കെടുത്തു.

കുട്ടികള്‍ക്കും മുതിര്‍ന്നവര്‍ക്കുമായി വിവിധ തരത്തിലുള്ള കായികവിനോദങ്ങള്‍, ബോട്ട് റേസിംഗ്, ബാര്‍ബിക്യൂ ഒരുക്കങ്ങള്‍ തുടങ്ങി വിവിധ തരത്തിലുള്ള പിക്‌നിക് ആക്ടിവിറ്റികള്‍ കൊണ്ട് ദിവസം ഉല്ലാസപ്രദമായി രുന്നു.കൂടാരയോഗം കോഡിനേറ്റര്‍ നവീന്‍ കണിയാംപറമ്പിലിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ സഹപ്രവര്‍ത്തകരായ സിന്ധു മറ്റത്തിപ്പറമ്പില്‍, ബെന്നി നല്ലുവീട്ടില്‍, ജ്യോതി ആലപ്പാട്ട് എന്നിവര്‍ പിക്‌നിക്കിന്റെ വിജയത്തിന് വേണ്ട ക്രമീകരണങ്ങള്‍ ഒരുക്കി. പകലന്തിയോളം വരെ നീണ്ട പിക്‌നിക് ആഘോഷങ്ങളില്‍ കൂടാര യോഗത്തില്‍ നിന്നും ധാരാളം ജനങ്ങള്‍ പങ്കെടുത്തു. സെ.മേരിസ് പി.ആര്‍.ഒ സ്റ്റീഫന്‍ ചൊള്ളമ്പേല്‍ എഴുതി അറിയിച്ചതാണ്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post