കെ.ജി മര്‍ക്കോസും സംഘവും “ആത്മസംഗീത’വുമായി സെപ്റ്റംബര്‍ 29-ന് ബോസ്റ്റണില്‍

ബോസ്റ്റണ്‍: പ്രശസ്ത ഗായകരായ കെ.ജി. മര്‍ക്കോസ്, ബിനോയ് ചാക്കോ, ജോബ് കുര്യന്‍, അന്ന ബേബി എന്നിവര്‍ അണിനിരക്കുന്ന “ആത്മസംഗീതം 2018′ ഗാനസന്ധ്യ സെപ്റ്റംബര്‍ 29-നു ശനിയാഴ്ച വൈകിട്ട് 5.30-നു വേയ്‌ലാന്റ് ഹൈസ്കൂള്‍ തീയേറ്ററില്‍ വച്ചു നടത്തപ്പെടും.

പരിപാടിക്ക് മാറ്റുകൂട്ടുവാനായി കേരളത്തില്‍ നിന്നുതന്നെയുള്ള യേശുദാസ് ജോര്‍ജ്, എബി ജോസഫ്, പന്തളം ഹരികുമാര്‍, ലിജിന്‍ ജോസഫ് എന്നിവര്‍ അടങ്ങിയ ഓക്കസ്ട്ര ടീമും എത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ബോസ്റ്റണിലെ പ്രമുഖ മലയാളി സംഘടനകളായ കേരളാ എക്യൂമെനിക്കല്‍ ചര്‍ച്ചസ്, കേരളാ അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് ന്യൂഇംഗ്ലണ്ട് (കെ.എ.എന്‍.ഇ), ന്യൂഇംഗ്ലണ്ട് മലയാളി അസോസിയേഷന്‍ (എന്‍.ഇ.എം.എ) എന്നിവയുടെ പൂര്‍ണ്ണ സഹകരണത്തോടെ കംപാഷനേറ്റ് ഹാര്‍ട്‌സ് നെറ്റ് വര്‍ക്ക് (സി.എച്ച്.എന്‍) ആണ് ഈ പരിപാടി ബോസ്റ്റണില്‍ എത്തിക്കുന്നത്.

പരിപാടിയില്‍ നിന്നു ലഭിക്കുന്ന മുഴുവന്‍ വരുമാനവും കേരളത്തില്‍ വെള്ളപ്പൊക്കവും മഴക്കെടുതിയും മൂലം ദുരിതം അനുഭവിക്കുന്നവരുടെ പുനരധിവാസത്തിനും, സി.എച്ച്.എന്‍ കേരളത്തിനകത്തും പുറത്തും സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്തിട്ടുള്ള മറ്റു ചാരിറ്റി പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കും ഉപയോഗിക്കുമെന്നു സംഘടനയ്ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കുന്ന ജിജി വര്‍ഗീസ് പറഞ്ഞു.

പരിപാടി സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യാനും മറ്റു വിവരങ്ങള്‍ക്കും ബന്ധപ്പെടുക: ജിജി വര്‍ഗീസ് (508 202 5030), റോബിന്‍ ചെറുകര (508 446 4613), ഗ്രേസ് പുല്ലേത്ത് (781 835 5411). വെബ്: www.compassionatehearts.net

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post