ജോസഫ് (തങ്കച്ചന്‍, 59) ഏത്തക്കാട്ട് ചിക്കാഗോയില്‍ നിര്യാതനായി

ചിക്കാഗോ: കണ്ണൂര്‍ തടിക്കടവ് സ്വദേശിയും പരേതനായ ഏത്തക്കാട്ട് ജോസഫിന്റേയും, മറിയത്തിന്റേയും പുത്രന്‍ ജോസഫ് (തങ്കച്ചന്‍, 59 വയസ്) നിര്യാതനായി.

തലയോലപ്പറമ്പ് കളങ്ങോട്ട് സോസിമോളാണ് ഭാര്യ.
ജസ്റ്റിന്‍, ജോഷ്വാ, ആഷ്‌ലി എന്നിവര്‍ മക്കളാണ്.

ചിക്കാഗോയില്‍ തന്നെയുള്ള കുഞ്ഞുമോള്‍, ബിന്ദു എന്നിവര്‍ സഹോദരിമാരും, ജോയിച്ചന്‍ കളത്തില്‍, സോംസണ്‍ ദേവസ്യ എന്നിവര്‍ സഹോദരീ ഭര്‍ത്താക്കന്മാരുമാണ്. ജോസുകുട്ടി, ബേബി (പരേതന്‍), പെണ്ണമ്മ, അപ്പച്ചന്‍, തങ്കമ്മ, ജോയിച്ചന്‍, ബെന്നി (ഇന്ത്യ) എന്നിവരും സഹോദരങ്ങളാണ്.

സംസ്കാര ശുശ്രൂഷയും പൊതുദര്‍ശനവും ഓഗസ്റ്റ് 25-നു ശനിയാഴ്ച 10 മണിക്ക് ബെല്‍വുഡ് സീറോ മലബാര്‍ കത്തീഡ്രലില്‍ നടക്കും. തുടര്‍ന്ന് സംസ്കാരം ഡസ്‌പ്ലെയിന്‍സിലുള്ള ഓള്‍ സെയിന്റ്‌സ് സെമിത്തേരിയില്‍ (700, N, River Road, Desplains).
വിവരങ്ങള്‍ക്ക്: ജോയിച്ചന്‍ (773 414 5231), സോംസണ്‍ (630 347 8347).

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post