ഇന്റര്‍ പാരീഷ് സ്പോർട്സ് ഫെസ്റ്റ്: ഏർളി രജിസ്‌ട്രേഷൻ 9 മുതൽ

കൊപ്പേൽ (ടെക്‌സാസ്) : ടെക്‌സാസ് – ഒക്ലഹോമ റീജണിലെ സീറോ മലബാർ പാരീഷുകൾ പെങ്കെടുക്കുന്ന, ആഗസ്ത് 10 , 11 , 12 തീയതികളിൽ നടക്കുന്ന ഇന്റര്‍ പാരീഷ് സ്പോർട്സ് ഫെസ്റ്റിന്റെ (ഐപിഎസ്എഫ് – 2018) ഏർളി രജിസ്‌ട്രേഷനുള്ള സൗകര്യം ആഗസ്ത് 9 വ്യാഴാഴ്ച്ച വൈകുന്നേരം 8:30 മുതൽ കൊപ്പേൽ സെന്റ് അൽഫോൻസാ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ ഒരുക്കും.

വിദൂരങ്ങളിൽ നിന്ന് നേരത്തെ എത്തിചേരുന്നവർക്കും ലോക്കൽ പാരീഷുകൾക്കുമാണിതെന്ന് ഇവന്റ് ചെയർമാൻ ഫാ. ജോൺസ്റ്റി തച്ചാറ, ഇവന്റ് ഡയറക്ടർ പോൾ സെബാസ്റ്റ്യൻ എന്നിവർ അറിയിച്ചു. ആഗസ്ത് 10 വെള്ളി രാവിലെ 10 മണി മുതൽ ഓപ്പൺ രജിസ്ടേഷൻ ഉണ്ട്. കൊപ്പേൽ സെന്റ് അൽഫോൻസാ പാരീഷാണ് ഫെസ്റ്റ് ഈ വർഷം നടത്തുന്നത്.

സെന്റ് അൽഫോൻസാ ഓഡിറ്റോറിയത്തിലും, ഫ്രിസ്കോയിലുള്ള ഫീൽഡ് ഹൗസ് യുഎസ്എ ഇൻഡോർ സ്പോർട്സ് കോംപ്ലക്സിലുമായി 500 ൽ പരം മത്സരങ്ങൾ 14 വേദികളിയായി നടക്കും. രണ്ടായിത്തില്പരം മത്സരാർഥികൾ പങ്കെടുക്കുന്ന ഈ കായിക മാമാങ്കം റീജണിലെ തന്നെ വലിയ ഇവന്റാണ്.

ഡാലസ് മച്ചാൻസ് ബിസിനസ് ഗ്രൂപ്പ് പരിപാടിയുടെ മെഗാ സ്പോൺസറും, സിഗ്മാ ടൂർസ് ആൻഡ് ട്രാവൽസ് ഇവന്റ് സ്പോൺസറും, ജോയ് ആലുക്കാസ് ഗ്രാന്റ് സ്പോൺസറും , ഗ്രേസ് ഇൻഷുറൻസ് ഗോൾഡ് സ്പോൺസറും ആണ്. പരിപാടിയുടെ വിജയത്തിനായി ആകർഷകമായ സമ്മാനങ്ങളുൾപ്പെടുത്തിയുള്ള റാഫിളും പുരോഗമിക്കുന്നു.

വിവരങ്ങൾക്ക് : https://www.ipsfcoppell2018.net/

മാർട്ടിൻ വിലങ്ങോലിൽ

Share This Post