ഹൂസ്റ്റൺ ഇമ്മാനുവേൽ മാർത്തോമാ യുവജനസഖ്യം രക്തദാന ക്യാമ്പ് നടത്തി

ഹൂസ്റ്റൺ: ഇമ്മാനുവേൽ മാർത്തോമ്മ യുവജനസഖ്യത്തിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ഗൾഫ് കോസ്റ്റ് റീജിയണൽ ബ്ലഡ് സെന്ററിന്റെ (Gulf coast region blood center) സഹകരണത്തോടെ നടത്തിയ രക്തദാന ക്യാമ്പ് വിജയകരമായി. ഇമ്മാനുവേൽ മാർത്തോമാ ദേവാലയാങ്കണത്തിൽ വച്ച് ജൂലൈ 28ന് ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 11 മണിക്ക് ആരംഭിച്ച ക്യാമ്പ് ഇടവക വികാരി റവ: ഏബ്രഹാം വർഗീസ് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു.

2018 സമ്മർ വി.ബി.എസ്സിനോടനുബന്ധിച്ചായിരുന്നു ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചത്. 11 മുതൽ മൂന്നു മണി വരെ നടത്തപ്പെട്ട രക്തദാന സംരംഭത്തിൽ ഇടവക അംഗങ്ങൾ ,യുവജനസഖ്യ അംഗങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ 40 ൽ പരം ആളുകൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുകയും, 26 പേരിൽനിന്നു നിന്ന് രക്തം ശേഖരിക്കയും ചെയ്തു.

സണ്ടേസ്കൂളും യുവജനസഖ്യവും സേവികാ സഖ്യവും കൈകോർത്ത് പിടിച്ചു നടത്തിയ വി.ബി.എസ്സും, സ്കൂൾ ഓഫ് ഗമാലിയെയും രക്തധാന സംരംഭം വിജയകരമാക്കുന്നതിൽ പൂർണ പിന്തുണ നൽകി. വികാരി റവ: ഏബ്രഹാം വർഗീസ്, അസിസ്റ്റന്റ് വികാരി റവ: സജി ആൽബിൻ, അനി ജോജി, ലിനോ സാമുവേൽ തുടങ്ങിയവർ ഈ സംരംഭത്തിന് നേതൃത്വം നൽകി.

യുവജനസഖ്യം സെക്രട്ടറി ജിജോ വർഗീസ് അറിയിച്ചതാണിത്‌.

ജീമോൻ റാന്നി

Share This Post