ടെക്സാസ് നഴ്സിംഗ് ഹോമിൽ വെടിവെപ്പ് അഞ്ചു മരണം

റോബസ്‌ടൗൺ : കോർപസ് ക്രിസ്റ്റിക്‌ സമീപമുള്ള റെറ്റമ മാന്നാർ മേനാർ നഴ്‌സിംഗ് ഹോമിലുണ്ടായ വെടിവെപ്പിൽ അഞ്ചു പേര് മരിച്ചതായി റോബസ്‌ടൗൺ പോലീസ് അറിയിച്ചു . മരിച്ചവരിൽ അക്രമിയും ഉൾപെടുന്നു .ജൂലൈ 29 വെള്ളിയാഴ്ച രാതിയായിരുന്നു സംഭവം .വിവരം ലഭിച്ചയുടനെ എത്തിച്ചേർന്ന പോലീസ് ആദ്യം മൂന്ന് പേരുടെ മൃതദേഹങ്ങൾ കണ്ടെടുത്തു . തുടർന്നു നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ അടുത്ത് തന്നെ രണ്ടു മൃതദേഹങ്ങൾ കൂടി കണ്ടെടുക്കുകയായിരുന്നു . 95 പേരാണ് നഴ്സിംഗ് ഹോമിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത് . നാല് പുരുഷന്മാരും (അക്രമിയുൾപ്പട) ഒരു സ്ത്രീയുമായിരുന്നു മരിച്ചതെങ്കിലും വിശദാംശങ്ങൾ പോലീസ് വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല . വെടിവെപിന് പ്രേരിപ്പിച്ചതെന്താണെന്നു അന്വേഷിച്ചുവരുന്നതായും പോലീസ് അറിയിച്ചു.അക്രമി മരിച്ചവരുമായി ബന്ധപെട്ടവരാകാമെന്നു പോലീസ് പറഞ്ഞു .. നഴ്സിംഗ് ഹോമും പരിസരവും കനത്ത പോലീസ് ബന്തവസ്സിലാണ് .

പി.പി.ചെറിയാൻ

Share This Post