സെന്റ് മേരീസ് സമ്മര്‍ ക്യാമ്പ് കുട്ടികളുടെ ബെര്‍ണീസ് ബുക്ക് ബാങ്ക് സന്ദര്‍ശനം ഉല്ലാസപ്രദമായി

ചിക്കാഗോ : മോര്‍ട്ടന്‍ ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരീസ് ക്‌നാനായ ദേവാലയത്തിലെ എട്ടാഴ്ച നീണ്ടുനില്‍ക്കുന്ന സമ്മര്‍ ക്യാമ്പിലെ രണ്ടാമത്തെ ആഴ്ച ചാരിറ്റി പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് പ്രാമുഖ്യം നല്‍കിക്കൊണ്ട് അറിവിന്‍റെ ജാലകം തുറന്നു വിജ്ഞാനത്തിന് ശേഖരങ്ങള്‍ തേടി കുട്ടികളുടെ നടത്തിയ ബെര്‍ണീസ് ബുക്ക് ബാങ്ക് സന്ദര്‍ശനം കുട്ടികളില്‍ നിറഞ്ഞ ഉന്മേഷവും ഏറെ ആനന്ദവും ഉളവാക്കി.

ഇല്ലിനോയിസ് സംസ്ഥാനത്തെ സാമ്പത്തികമായി പിന്നോക്കം നില്‍ക്കുന്ന സ്കൂളുകള്‍ക്ക് ആവശ്യാനുസരണം ബുക്കുകളും പുസ്തകങ്ങളും എത്തിച്ചുകൊടുക്കുന്ന ബെര്‍ണീസ് ബുക്ക് ബാങ്കിന്റെ സേവനങ്ങള്‍ മഹത്തരമാണ് . ഉപയോഗയോഗ്യമായ ബുക്കുകള്‍ സമ്മര്‍ ക്യാമ്പിലെ കുട്ടികള്‍ ബുക്ക് ബാങ്കിന് നല്‍കിയത് ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ നേര്‍കാഴ്ചയായി മാറി. ബുക്കുകള്‍ അടുക്കോടും ചിട്ടയോടും വക്കുവാനും ലേബലുകള്‍ ഒട്ടിക്കുവാനും പാക്ക് ചെയ്യുവാനും സമ്മര്‍ ക്യാമ്പ് കുട്ടികള്‍ മണിക്കൂറുകളോളം സഹായിച്ചത് പ്രശംസനീയമായി .

40 കുട്ടികളും വോളന്റിയേഴ്‌സും ആണ് ഫീല്‍ഡ് ട്രിപ്പില്‍ പങ്കെടുത്തത് .ഫാ. ബിന്‍സ് ചേത്തലില്‍, അഭിലാഷ് നെല്ലാമറ്റം, ഫെലിക്‌സ് പൂത്തൃക്കയില്‍ , ബിനു ഇടകര , ജൂലിയറ്റ് പുതുശ്ശേരില്‍ , റെജിമോള്‍ വള്ളൂര്‍, ബ്രദര്‍ സന്തോഷ് , പി വി മേരിക്കുട്ടി എന്നിവര്‍ ട്രിപ്പിന് നേതൃത്വം നല്‍കി. യൂത്ത് വോളന്റിയേഴ്‌സിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഏറെ സഹായകമായി . ലിയാ കുന്നശ്ശേരി ഫീല്‍ഡ് ട്രിപ്പിന് ആവശ്യമായ ക്രമീകരണങ്ങള്‍ ചെയ്തു .
സ്റ്റീഫന്‍ ചൊള്ളമ്പേല്‍ (പി.ആര്‍.ഒ) അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post