മേരിക്കുട്ടി എബ്രഹാം ന്യൂയോര്‍ക്കില്‍ നിര്യാതയായി

ന്യൂയോര്‍ക്ക്: പരേതനായ മേടയില്‍ ഈപ്പന്‍ അബ്രഹാമിന്റെ ഭാര്യ മേരിക്കുട്ടി എബ്രഹാം (87) ന്യൂ യോര്‍ക്കില്‍ സ്വവസത്തയില്‍വെച്ചു ജൂലൈ 26ന് രാവിലെ നിര്യാതയായ വിവരം വ്യസന സമേതം അറിയിച്ചു കൊള്ളുന്നു. പരേത പൊട്ടുകുളത്തില്‍ മാത്യുവിന്റെയും റേച്ചലിന്റെയും മകളാണ്.

മക്കള്‍ & മരുമക്കള്‍:

ലിസമ്മ & രാജു ജോസഫ് (Late) (വാഴൂര്‍), ഡെയ്‌സി & ബാബു (ന്യൂയോര്‍ക് ), മോഹന്‍ എബ്രഹാം (Late), ജെസ്സി & റോസ്‌മോന്‍ (കുവൈറ്റ്), റെനി & ജെയിംസ് (ന്യൂജേഴ്‌സി ), ബിജു & ബിനു (ന്യൂജേഴ്‌സി ), ജിജി & ബിന്ദു (ന്യൂജേഴ്‌സി )

കൊച്ചു മക്കള്‍:

ലീന, ലിറ്റി, സൂസന്‍, ലിജു, ധന്യ, പ്രിയ, മായ, നിഷ, നിമ്മി, നീതു, നിധി, സ്റ്റീവ്, കെവിന്‍, അലന്‍, ജോയല്‍, ഹാനാ, എവെലിന്‍, കെന്‍, ഈഥന്‍.

ജോസഫ് ജോഷ്വ, ജോനാഥന്‍, നഥാനിയേല്‍, ഡേവിഡ്, ഒലിവിയ, ലൂക്ക്.

കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് : ജിജി മേടയില്‍ (8943332455).

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post