ചിക്കാഗോ സീറോ മലബാര്‍ കത്തിഡ്രലില്‍ വിശുദ്ധ അല്‍ഫോന്‍സാമ്മയുടെ തിരുനാള്‍ ജൂലൈ 28,29 തിയതികളില്‍

ചിക്കാഗോ: മാര്‍ തോമാ ശ്ലീഹാ സിറോ മലബാര്‍ കത്തിഡ്രല്‍ പള്ളിയില്‍ ആണ്ടുതോറും നടത്തി വരാറുള്ള വിശുദ്ധ അല്‍ഫോന്‍സാമ്മയുടെ തിരുനാള്‍ ഈ വര്‍ഷം ജൂലായ് 28,29 (ശനി,ഞായര്‍) തിയതികളില്‍ അത്യന്ത്യം ഭക്തിനിര്‍ഭരവും ആഘോഷപുര്‍വ്വവും കൊണ്ടാടുകയാണ്.

ജൂലായ് 28 ശനിയാഴ്ച വൈകുന്നേരം ഏഴു മണിക്ക് സീറോ മലങ്കര ആര്‍ച്ച് ബിഷപ്പ് കര്‍ദ്ദിനാള്‍ ബസേലിയേസ് മാര്‍ ക്ലിമിസ് തിരുമേനിയുടെ മുഖ്യ കാര്‍മികത്തില്‍ ആഘോമായ വിശുദ്ധ
കുര്‍ബ്ബാനയും സന്ദേശവും ഗ്രോട്ടോയിലേക്കുള്ള ജപമാല പ്രദിഷണവും നേര്‍ച്ചയും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.

29വേ ഞായറാഴ്ച 11 മണിക്ക് ചിക്കാഗോ രൂപതാ സഹായ മെത്രാന്‍ മാര്‍ ജോയി ആലപ്പാട്ടിന്റെ മുഖ്യ കാര്‍മമികത്തില്‍ ആഘോഷമായ തിരുനാള്‍ കുര്‍ബാനയും വചന സന്ദേശവും കൊച്ചുവീട്ടില്‍ ബിറ്റ്‌സിന്റെ ചെണ്ടമേള അകമ്പടിയോടുകൂടിയ തിരുനാള്‍ പ്രദിഷണവും ശേഷം സ്‌നേഹവിരുന്നും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.

തിരുനാളില്‍ പങ്കുചേര്‍ന്ന് വിശുദ്ധ അല്‍ഫോന്‍സാമ്മയുടെ മാദ്ധ്യസ്ഥം വഴി ദൈവാനുഗ്രഹം പ്രാപിക്കുവാന്‍ കത്തിഡ്രല്‍ വികാരി റവ.ഡോ.അഗസ്റ്റ്യന്‍ പാലക്കാപറമ്പിലും അസി.വികാരിമാരായ റവ.ഫാ.ടി.എ നിക്കോളാസും റവ.ഫാ.കെവിന്‍ മുണ്ടക്കലും പ്രസുദേന്തിമാരും സാദരം ഷണിക്കുന്നു. ഈ വര്‍ഷത്തെ തിരുനാള്‍ ഏറ്റു നടത്തുന്നത് പാലാ മീനച്ചില്‍ താലൂക്കു നിവാസികളാണ്. റോയ് മുളകുന്നം അറിയിച്ചതാണിത്.

Share This Post