ബ്രദര്‍. ജോസഫ് തച്ചാറ കറോയ പട്ടം സ്വീകരിച്ചു

ചിക്കാഗോ: സീറോ മലബാര്‍ രൂപതയിലെ ക്‌നാനായ റീജിയണില്‍പ്പെട്ട ഹുസ്റ്റന്‍ സെന്റ് മേരിസ് ഫോറോന ഇടവകാംഗമായ ബ്രദര്‍ ജോസഫ് തച്ചാറ (അംങ്കിത്ത്) ചിക്കാഗോയിലെ മോര്‍ട്ടണ്‍ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരിസ് ക്‌നാനായ ദൈവാലയത്തില്‍ വച്ച് അഭി.മാര്‍ മാത്യു മൂലക്കാട്ട് മെത്രാപ്പോലീത്തായില്‍ നിന്ന് കറോയ പട്ടം സ്വീകരിച്ചു. ജൂലായ് 26 ന് വ്യാഴാഴ്ച വൈകിട്ട് നടന്ന കറോയ പട്ടം സ്വീകരണ കര്‍മ്മങ്ങളിലും ദിവ്യബലിയിലും അഭി.മാര്‍ മാത്യു മൂലക്കാട്ട് മുഖ്യകാര്‍മ്മികത്വം വഹിച്ചു. വികാരി ജനറാളും ക്‌നാനായ റീജിയണല്‍ ഡയറക്ടറുമായ മോണ്‍.തോമസ് മുളവനാല്‍, റവ.ഫാ.എബ്രഹാം മുത്തോലത്ത് എന്നിവര്‍ സഹകാര്‍മ്മികരായിരുന്നു.

കോട്ടയം അതിരൂപതയ്ക്ക് വേണ്ടി ആലുവാ മംഗലപ്പുഴ സെമിനാരിയില്‍ നിന്ന് തത്വശാസ്ത്ര പഠനം പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ ബ്ര. അംങ്കിത്ത്, തച്ചാറ മാത്യുവിന്റെയും ജിന്നുവിന്റെയും പുത്രനാണ് . ചാക്കോച്ചന്‍ ഏകസഹോദരന്‍.

ബ്ര. അംങ്കിത്ത് ഇപ്പോള്‍ ചിക്കാഗോയിലെ മൊണ്ടലൈന്‍ റീജിയണല്‍ സെമിനാരിയില്‍ ദൈവശാസ്ത്ര പഠനം തുടരുന്നു. നൂറുകണക്കിന് ജനങ്ങള്‍ പങ്കെടുത്ത തിരുകര്‍മ ചടങ്ങുകളുടെ സമാപനത്തില്‍ സ്‌നേഹവിരുന്നും ക്രമീകരിച്ചിരുന്നു. ചര്‍ച്ച് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ചടങ്ങുകളുടെ സുഗമമായ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് വേണ്ട നേതൃത്വം നല്‍കി.

സ്റ്റീഫന്‍ ചൊള്ളബേല്‍ (പി.ആര്‍.ഒ) അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post