വി. തോമാശ്ശീഹായുടെ ദുക്‌റാന തിരുനാളും പുന്നത്തുറ സംഗമവും ജൂലൈ 1-ന് ചിക്കാഗോ സെന്റ് മേരീസ് പള്ളിയില്‍

ചിക്കാഗോ: ഭാരതത്തിന്റെ അപ്പസ്‌തോലനും പുരാതന പ്രസിദ്ധമായ പുന്നത്തുറ പഴയ പള്ളിയുടെ മധ്യസ്ഥനുമായ വി. തോമാശ്ശീഹായുടെ ദുക്‌റാന തിരുനാളും, ചിക്കാഗോയിലും പരിസര പ്രദേശങ്ങളിലും വസിക്കുന്ന പുന്നത്തുറ നിവാസികളുടെ സംഗമവും സംയുക്തമായി ജൂലൈ ഒന്നാം തീയതി ഞായറാഴ്ച മോര്‍ട്ടന്‍ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരീസ് ക്‌നാനായ കത്തോലിക്കാ ദേവാലയത്തില്‍ വച്ചു നടത്തപ്പെടുന്നു.

രാവിലെ 10 മണിക്കുള്ള തിരുനാള്‍ കുര്‍ബാനയ്ക്ക് വികാരി ജനറാള്‍ ഫാ. തോമസ് മുളവനാല്‍, ഫാ. ബിന്‍സ് ചേത്തലില്‍ എന്നിവര്‍ കാര്‍മികത്വം വഹിക്കും. 12 മണിക്ക് സ്‌നേഹവിരുന്നും അതിനെ തുടര്‍ന്നു പുന്നത്തുറ സംഗമവും നടത്തപ്പെടും.

ചിക്കാഗോയിലേക്ക് കുടിയേറിയ പുന്നത്തുറ നിവാസികള്‍ക്ക് പരസ്പരം പരിചയം പുതുക്കുന്നതിനുതകുന്ന ഈ പരിപാടിയിലേക്ക് എല്ലാവരേയും സംഘാടകര്‍ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക്: ജിനോ കക്കാട്ടില്‍ (847 224 3016), ജസ്റ്റിന്‍ തെങ്ങനാട്ട് (847 287 5125) എന്നിവരുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

റോയി ചേലമലയില്‍ അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post