സെന്റ്‌മേരീസില്‍ പരിസ്ഥിതി ദിനാഘോഷം ചിക്കാഗോ രൂപതാ സഹായമെത്രാന്‍ മാര്‍ ജോയി ആലപ്പാട്ട് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

ചിക്കാഗോ: മോര്‍ട്ടണ്‍ഗ്രോവ് സെന്റ്‌മേരീസ് ക്‌നാനായ ദൈവാലയത്തില്‍ ആദ്യമായി നടത്തിയ പരിസ്ഥിതി ദിനാഘോഷം ചിക്കാഗോ രൂപതാ സഹായമെത്രാന്‍ മാര്‍ ജോയി ആലപ്പാട്ട് വൃക്ഷതൈ വിതരണം ചെയ്ത് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

ജൂണ്‍ 5 ന് അഖില ലോക പരിസ്ഥിതി ദിനാചരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി നടന്ന ഉദ്ഘാടനത്തോടനുബന്ധിച്ച് നടന്ന വിശുദ്ധ ബലിമധ്യേ അഭിവന്ദ്യ മാര്‍ ജോയി പിതാവ് നല്‍കിയ സന്ദേശത്തില്‍ ദൈവത്തോട് ചേര്‍ന്ന് നില്‍ക്കുന്നവര്‍ക്ക് പ്രകൃതിയെ വിസ്മരിക്കാനാവി ല്ല എല്ലാം മനോഹരമായി ദൈവം സൃഷ്ടിച്ച പ്രകൃതിയുടെ മനോഹാരിത നമ്മള്‍ കാത്തുസൂക്ഷിക്കണമെന്ന് ജനങ്ങളെ ഉദ്‌ബോധിപ്പിച്ചു.

പരിസ്ഥിതി ദിനാഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി അന്നേദിവസം ജന്മദിനാഘോഷിക്കുന്നവര്‍ ക്കും 75 വയസ്സിന് മേല്‍ പ്രായം ചെന്നവര്‍ക്കും വൃക്ഷതൈകള്‍ വിതരണം ചെയ്തു.തുടര്‍ന്ന് പിതാവ് പരിസ്ഥിതി ദിനപ്രതിജ്ഞ ഏവര്‍ക്കും ചൊല്ലിക്കൊടുത്തു. നൂറുകണക്കിന് ജനങ്ങള്‍ പങ്കെടുത്ത ഈ പരിസ്ഥിതിദിനാഘോഷം നവ്യാനുഭവമായി എന്ന് ഏവരും അവകാശപ്പെട്ടു.

സ്റ്റീഫന്‍ ചൊള്ളമ്പേല്‍ (പി.ആര്‍.ഒ) അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post