സെന്റ് മേരീസില്‍ ആദ്യകുര്‍ബാന സ്വീകരണം ഭക്തിസാന്ദ്രമായി

ചിക്കാഗോ : മോര്‍ട്ടന്‍ ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരീസ് ക്‌നാനായ ദേവാലയത്തിലെ ഈ വര്‍ഷത്തെ പൊതു ദിവ്യകാരുണ്യ സ്വീകരണം ഭക്തിസാന്ദ്രമായി. മെയ് 27 ന് ഉച്ചകഴിഞ്ഞു 2 . 45 ന് ആരംഭിച്ച തിരുകര്‍മ്മങ്ങള്‍ മദ്ധ്യേ 34 കുട്ടികളാണ് ദിവ്യകാരുണ്യ സ്വീകരണം നടത്തിയത് . ഇടവക വികാരി ഫാ . തോമസ് മുളവനാല്‍ മുഖ്യ കാര്‍മികത്വം വഹിച്ച തിരുകര്‍മ്മങ്ങള്‍ക്ക് ഫാ. എബ്രഹാം മുത്തോലത് , ഫാ. ലൂക്ക് പൂത്തൃക്കയില്‍ , ഫാ. എബ്രഹാം കളരിക്കല്‍ , ഫാ. ബിന്‍സ് ചേത്തലില്‍ , ഫാ. ടോമി ചെള്ളകണ്ടതില്‍ , ഫാ . ജോണി പുറമടത്തില്‍, ഫാ. അലക്‌സ് വരുത്തികുളങ്ങര എന്നിവര്‍ സഹകാര്‍മികര്‍ ആയിരുന്നു .

ദേവാലയത്തിലെ ഭക്തിസാന്ദ്രമായ ചടങ്ങുകള്‍ക്ക് പള്ളി എക്‌സിക്യൂട്ടീവും അധ്യാപകരും സെന്റ് മേരീസ് കൊയറും അള്‍ത്താരശുശ്രുഷികളും സിസ്‌റേഴ്‌സും നേതൃത്വം നല്‍കി . തുടര്‍ന്ന് നൈല്‍സിലുള്ള വൈറ്റ് ഈഗിള്‍ യമിൂൗല േഹാളില്‍ വച്ച് നടത്തപ്പെട്ട വിരുന്നുസല്‍ക്കാരത്തില്‍ രണ്ടായിരത്തില്‍ അധികം പേര്‍ പങ്കുചേര്‍ന്നു .

ഹാളിലെ ചടങ്ങുകള്‍ക്ക് സജി പൂത്തൃക്കയിലിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ അധ്യാപകരും വിപിന്‍ ചാലുങ്കലിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ മാതാപിതാക്കളുടെ കമ്മറ്റികളും നേതൃത്വം നല്‍കി. സജി പണയപറമ്പിലിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ വിഡിയോഗ്രഫിയും ഡൊമിനിക് ചൊള്ളമ്പേലിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫിയും നടത്തപ്പെട്ടു . മലബാര്‍ കാറ്ററിംഗ്‌സ് വിരുന്നൊരുക്കി . ക്‌നാനായ വോയിസ് പരിപാടികള്‍ തത്സമയം സംപ്രേഷണം ചെയ്തു. സ്റ്റീഫന്‍ ചൊള്ളമ്പേല്‍ ചിക്കാഗോ അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post