ഫിലിപ്പ് ചാമത്തിലിന് ന്യൂ യോർക്കിൽ സ്വീകരണം നൽകി

ന്യൂ യോർക്ക് സിറ്റി ബോറോസ് പ്രതിനിധാനം ചെയ്യുന്ന ഫോമ മെട്രോ റീജിയൻ ഫിലിപ്പ് ചാമത്തിൽ ടീമിന് പ്രൗഢ ഗംഭീരമായ വരവേൽപ്പ് നൽകി. ക്വീൻസ്സിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന രാജധാനി റെസ്റ്റാറൻറ്റിൽ വെച്ച് നടന്ന ചടങ്ങിൽ ന്യൂ യോർക്കിലെ വിവിധ സംഘടനകളെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു അൻപതിൽ അധികം ഡെലിഗേറ്റുകൾ പങ്കെടുത്തു. പ്രസിഡണ്ട് സ്ഥാനാർത്ഥി ഫിലിപ്പ് ചാമത്തിൽ, വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് സ്ഥാനാർത്ഥി വിൻസെന്റ് ബോസ്, സെക്രട്ടറി സ്ഥാനാർത്ഥി ജോസ് എബ്രഹാം, ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി സ്ഥാനാർത്ഥി രേഖ നായർ, ട്രഷറർ സ്ഥാനാർത്ഥി റെജി ചെറിയാൻ, ജോയിന്റ് ട്രഷറർ സ്ഥാനാർത്ഥി ജോസ് സെബാസ്റ്റ്യൻ എന്നിവരെ ആവേശ നിർഭരമായി ഏവരും സ്വാഗതം ചെയ്തു.

ഫോമാ മെട്രോ റീജിയൻ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് വറുഗീസ് ജോസഫ് പരിപാടുകൾക്ക് ചുക്കാൻ പിടിച്ച് ഏവർക്കും സ്വാഗതം ആശംസിച്ചു. തുടർന്ന് വിവിധ സംഘടനാ നേതാക്കൾ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു. ഫോമായിലെ സീനിയർ നേതാക്കളായ സജി എബ്രഹാം, കളത്തിൽ വർഗ്ഗീസ്, വർഗീസ് ചുങ്കത്തിൽ, ചാക്കോ കോയിക്കലത്ത് , തോമസ് ടി. ഉമ്മൻ എന്നിവരും വിവിധ സംഘടനകളെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു റോഷിൻ മാമ്മൻ, ബിനോയ് തോമസ്, വിജി എബ്രഹാം, ബെഞ്ചമിൻ ജോർജ്ജ്, ആനി ലിബു, ന്യൂ യോർക്ക് എമ്പയർ റീജിയനിൽ നിന്നും ബിജു ഉമ്മൻ, റോയ് ചെങ്ങന്നൂർ, മോൻസി വർഗീസ് എന്നിവരും ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു. ജോസ് വർഗീസ്,ഫിലിപ്പ് ചെറിയാൻ, ബേബി കുര്യാക്കോസ്, മാത്യു തോമസ്, ഫിലിപ്പ് ജോസഫ്, ജോസ് പോൾ, മാത്യു ജോഷ്വ, ശ്രീനിവാസൻ പിള്ള, ബെറ്റി ഉമ്മൻ, സിൽവിയ ഷാജി, ജിജി ജോസ്, ബിന്ദു വർഗ്ഗീസ് തുടങ്ങിയവർ ഡാലസ് ടീംന് പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ഡാലസ് ടീം അംഗങ്ങളെ സദസ്സിന് പരിചയപ്പെടുത്തിയത് കേരള കൾച്ചറൽ അസോസിയേഷൻ സെക്രട്ടറി കൂടി ആയ സ്റ്റാൻലി കളത്തിൽ ആയിരുന്നു. ഊഷ്‌മള സ്വീകരണങ്ങൾക്ക് നന്ദി പറയുന്നതിനോടൊപ്പം ഫിലിപ്പ് ചാമത്തിൽ ഡാലസ് ടീമിൽ മത്സരിക്കുന്ന എല്ലാ സ്ഥാനാർത്ഥികളെയും വിജയിപ്പിക്കണം എന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടു. തങ്ങൾ വിജയിക്കുക ആണെങ്കിൽ അടുത്ത രണ്ട് വർഷങ്ങളിൽ സംഘടനക്ക്‌ വേണ്ടി ചെയ്യുവാൻ താൽപര്യപ്പെടുന്ന പദ്ധതികൾ ശ്രീ ചാമത്തിൽ വിവരിച്ചു. ശേഷം സെക്രട്ടറി സ്ഥാനാർത്ഥി ജോസ് എബ്രഹാം, വിൻസെന്റ് ബോസ്, രേഖ നായർ , ജോസ് സെബാസ്റ്റ്യൻ എന്നിവരും തങ്ങളുടെ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ വിവരിച്ചു. ജയപരാജയത്തിന് അതീതമായി ഫോമാ എന്ന സംഘടനക്ക് വേണ്ടി ആണ് തങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നത് എന്ന് സ്ഥാനാർത്ഥികൾ ഒരേ സ്വരത്തിൽ വ്യക്തമാക്കി. സത്യം, ധർമ്മം, നീതി തുടങ്ങിയവയിൽ ഊന്നിയുള്ള പ്രവർത്തനം നടത്താൻ ആണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നത് എന്നും അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. സ്വതന്ത്ര സ്ഥാനാർത്ഥിയായി മത്സരിക്കുന്ന ഫിലിപ്പ് ചെറിയാൻ, ന്യൂ യോർക്ക് എമ്പയർ റീജിയൻ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ആയി മത്സരിക്കുന്ന മോൻസി വർഗ്ഗീസ് തുടങ്ങിയവർക്ക് വിജയാശംസകൾ നേരുവാനും ഫിലിപ്പ് ചാമത്തിത്തിലും മറ്റ് സ്ഥാനാർത്ഥികളും മറന്നില്ല. അത്താഴ വിരുന്നോടെ പരിപാടികൾ അവസാനിച്ചു.

Share This Post