എന്‍ എസ് എസ് ദേശീയ സംഗമം : സുരേഷ് ഗോപി മുഖ്യാതിഥി

ഷിക്കാഗോ: ഷിക്കാഗോയില്‍ ആഗസ്റ്റ് 10, 11, 12 തീയതികളില്‍ നടക്കുന്ന നായര്‍ സര്‍വീസ് സൊസൈറ്റി ഓഫ് നോര്‍ത്ത് അമേരിക്കയുടെ നാലാമത് ദേശീയ സംഗമത്തില്‍ നടനും രാജ്യസഭാംഗവുമായ സുരേഷ് ഗോപി മുഖ്യാതിഥി. ചിക്കാഗോ ഹില്‍ട്ടണ്‍ ഓക് ബ്രൂക് റിസോര്‍ട്ടില്‍ ആഗസ്റ്റ് 10, 11, 12 തീയതികളില്‍ നടക്കുന്ന കണ്‍വന്‍ഷനില്‍ സുരേഷ് ഗോപിക്ക് പുറമെ സാമൂഹ്യരംഗത്തെ പ്രമുഖരും നിരവധി കലാകാരന്മാരും പങ്കെടുക്കുമെന്ന് പ്രസിഡന്റ് എം.എന്‍.സി നായര്‍ , ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി അജിത് നായര്‍, ട്രഷറര്‍ മഹേഷ് കൃഷ്ണ്ന്‍, ചെയര്‍മാന്‍ ജയന്‍ മുളങ്ങാട്, കോ ചെയര്‍മാന്‍ സുനില്‍ നായര്‍ എന്നിവര്‍ അറിയിച്ചു.

സ്ൂപ്പര്‍ സ്റ്റാര്‍ പദവിയില്‍ ഇരിക്കുമ്പോഴും രാജ്യസഭാഗം എന്നനിലയില്‍ ഭരണ പങ്കാളിത്വം വഹിക്കുമ്പോഴും നായര്‍ സമുദായാഗം ആയതില്‍ അഭിമാനിക്കുന്നു എന്ന് പരസ്യമായി പറയാന്‍ മടികാണിക്കാത്ത സുരേഷ് ഗോപിയുടെ സാന്നിധ്യം പ്രചോദനമാകുമെന്ന് ഭാരവാഹികള്‍ പറഞ്ഞു.നായര്‍ സര്‍വീസ് സൊസൈറ്റി ഓഫ് നോര്‍ത്ത് അമേരിക്കയുടെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുമായി തുടക്കം മുതല്‍ സഹകരിച്ചിട്ടുള്ള സുരേഷ് ഗോപി മുന്‍പും കണ്‍വന്‍ഷനില്‍ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

Share This Post