ഫൊക്കാന ഇന്‍ഡോര്‍ ഗെയിംസ്: വര്‍ഗീസ് തോമസ് ചെയര്‍മാന്‍, ഫിലിപ്പോസ് ചെറിയാന്‍ കോ-ചെയര്‍, പ്രസാദ് ജോണ്‍ കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍

ഫിലാഡല്‍ഫിയയിലെ വാലിഫോര്‍ജ് കണ്‍വന്‍ഷന്‍ സെന്റര്‍ ആന്‍ഡ് കാസിനോയില്‍ 2018 ജൂലൈ 5 മുതല്‍ 7 വരെ നടക്കുന്ന ഫൊക്കാന നാഷണല്‍ കണ്‍വന്‍ഷനില്‍ ഇന്‍ഡോര്‍ ഗെയിംസ് ഇനങ്ങളായ ചെസ്, ചീട്ടുകളി തുടങ്ങിയവയുടെ നടത്തിപ്പിനായി വര്‍ഗീസ് തോമസ് (ജിമ്മിച്ചന്‍) ചെയര്‍മാന്‍, ഫിലിപ്പോസ് ചെറിയാന്‍ -കോ ചെയര്‍, പ്രസാദ് ജോണ്‍ (ഫ്‌ളോറിഡ)- കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ എന്നിവരെ ഫൊക്കാന പ്രസിഡന്റ് തമ്പി ചാക്കോ നിയമിച്ചു.

വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ബുദ്ധിയുടേയും, തന്ത്രത്തിന്റേയും സമന്വയമായ മേല്‍പ്പറഞ്ഞ രണ്ടു ഗെയിമുകള്‍ക്കും ആവേശതത്പരരായി അനേകര്‍ പങ്കെടുക്കുന്നത് കഴിഞ്ഞകാല കണ്‍വന്‍ഷനുകളിലെ അനുഭവസാക്ഷ്യമായി മാറിയിട്ടുണ്ട്. ഓര്‍മ്മയുടെ ചെപ്പ് ബുദ്ധിയുടെ അകമ്പടിയോടെ, കരുതലോടെ കരുക്കള്‍ നീക്കേണ്ടതായ രണ്ട് കളികള്‍ക്കും 18 വയസ്സിനു മുകളിലുള്ള മലയാളികളായ, കണ്‍വന്‍ഷനില്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്ത സ്ത്രീ- പുരുഷ ഭേദമെന്യേ എല്ലാവര്‍ക്കും പങ്കെടുക്കാവുന്നതാണ്. ചിന്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ദൃഷ്ടാന്തം ഉളവാക്കുന്ന ഈ എന്റര്‍ടൈം ഗെയിമുകളിലേക്ക് എല്ലാ മലയാളികളേയും സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതായി വര്‍ഗീസ് തോമസ്, ഫിലിപ്പോസ് ചെറിയാന്‍, പ്രസാദ് ജോണ്‍ എന്നിവര്‍ അറിയിച്ചു. അനില്‍ അമ്പാട്ട് അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post