ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച സ്റ്റേജ് ഷോ എന്ന് പ്രേക്ഷകർ വിധി എഴുതിയ “സർഗ്ഗ സന്ധ്യ 2018” ന്യൂ ജേഴ്സിയിൽ

ന്യൂ ജേഴ്‌സി: ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച പുതുമയാർന്ന സ്റ്റേജ് ഷോ എന്ന് പ്രേക്ഷകർ ഒരേസ്വരത്തിൽ വിധി എഴുതിയ സർഗ്ഗ സന്ധ്യ 2018 താരനിശ സോമര്‍സെറ്റ്­ സെന്‍റ്.തോമസ്­ സീറോ മലബാര്‍ കാത്തോലിക് ഫൊറോനാ ദേവാലയത്തിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ വരുന്ന ശനിയാഴ്ച ( ജൂണ് 30-ന് ) വൈകീട്ട് 4.30 ന് ന്യൂ ജേഴ്സിയിലെ സോമർസെറ്റ് ഫ്രാങ്ക്ളിൻ ടൗണ്ഷിപ് ഹൈസ്കൂളിൽ വച്ച് അരങ്ങേറുന്നു.

ഹൂസ്റ്റണിൽ അരങ്ങുതകർത്ത ഷോ മറ്റു മൂന്നു വേദികൾ കൂടി പിന്നിട്ടപ്പോൾ അവതരണത്തിന്റെ പുതുമയിലും,ആസ്വാദകരുടെ മനം തൊട്ടറിഞ്ഞ പ്രകടനത്തിലും അമേരിക്കൻ മലയാളികളുടെ മനം കവർന്ന ഷോ ആയി മാറി സർഗ്ഗ സന്ധ്യ 2018 താരനിശ്ശ.

Feed Back Video: https://www.youtube.com/watch?v=BWCdbhqYeIg
സമയത്തിന്റെ തിരയൊഴുക്കില്‍ ജീവിതം മറക്കുന്ന അമേരിക്കന്‍മലയാളികള്‍ക്കു എല്ലാം മറന്നൊന്നു ചിരിക്കാന്‍ കോമഡിയും, നൃത്തവും സംഗീത മഴയിൽ തത്സമയ വാദ്യ മേളങ്ങളുടെ അകമ്പടിയോടെ പെയ്തിറങ്ങുന്ന “സർഗ്ഗ സന്ധ്യ 2018” ൽ മലയാള സിനിമയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സിനിമകളിൽ നായികയായി അഭിനയിച്ചു ലോക റെക്കാർഡ് നേടിയ മുൻ ചലച്ചിത്ര ദേശീയ അവാർഡ് ജേതാവ് പ്രശസ്ത നടി ഷീലയും, ഹാസ്യതാരം ജഗദീഷും ഒരുമിക്കുമ്പോൾ അവർക്കൊപ്പം മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ ചലച്ചത്ര ടെലിവിഷൻ താരങ്ങളും, സംഗീത ലോകത്തെ പ്രശസ്ത ഗായിക ഗായകരും ഒപ്പം മിമിക്രി താരങ്ങളും ഈ ദൃശ്യ വിസ്മയത്തന് ­ ഒരേവേദിയിൽ ഒരുമിക്കുന്നു.

പ്രമുഖ താരങ്ങൾക്കൊപ്പം കേരള സാഹിത്യ നാടക അക്കാദമി പുരസ്കാര ജേതാവ്, പ്രമുഖ ചലച്ചിത്ര സീരിയൽ താരവും, കഴിഞ്ഞ കൊല്ലത്തെ ദേശീയ ചലച്ചിത്ര അവാര്ഡ് ജേതാവ് കൂടിയായ സുരഭി ലക്ഷ്മി, എം.ഐ.റ്റി മൂസാ, സമകാലീക വിഷയങ്ങളെ ഹാസ്യന്മാകമായി അവതരിപ്പിക്കുന്ന “മറിമായം” എന്നീ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് പരിപാടിയിലെ പ്രധാന താരം വിനോദ് കോവൂർ, പ്രമുഖ നായിക നീതു, ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ ഗായികയും ചലച്ചിത്ര താരവുമായ രഞ്ചിനി ജോസ്, പ്രമുഖ ഗായകൻ സുനിൽ കുമാർ, കഴിഞ്ഞ അഞ്ചു വർഷമായി കൈരളി ടെലിവിഷനിലൂടെ പ്രക്ഷേപണം ചെയ്ത 1200-ലേറെ എപ്പിസോഡുകൾ പൂർത്തിയാക്കിയ കാര്യം നിസ്സാരം എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് പ്രോഗ്രാമിൻറെ എല്ലാമെല്ലാമായ അനീഷ് രവി, അനു ജോസ് എന്നിവരും ഈ ദൃശ്യവിസ്­മയത്തിന്­ ഒരേവേദിയിൽ ഒരുമിക്കുന്നു.

പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് എന്നും ഓര്‍മ്മിക്കാന്‍ കഴിയുന്ന ഒട്ടനവധി കലാസന്ധ്യകൾ സമ്മാനിച്ച ത്രിവേണി മൂവീസാണ് “സർഗ്ഗ സന്ധ്യ 2018” താരനിശയുടെ അണിയറശില്‍പികള്‍.

തത്സമയ വാദ്യ മേളങ്ങളുടെ അകമ്പടിയോടെ പെയ്തിറങ്ങുന്ന “സർഗ്ഗ സന്ധ്യ 2018”-ൽ കേരളത്തിലെ പ്രമുഖ കീബോർഡ് പ്ലേയർ രജീഷിനോടൊപ്പം അമേരിക്കയിൽ നിന്നുമുള്ള പ്രമുഖ വാദ്യ മേള വിദഗ്ദ്ധരും പങ്കെടുക്കും. സർഗ്ഗ സന്ധ്യ 2018-ൻറെ ശബ്ദ നിയന്ത്രണം പ്രശസ്ത സൗണ്ട് എഞ്ചിനിയർ ഫ്രാൻസിസ് ആയിരിക്കും.

ഡെയിലി ഡിലൈറ്റും, റിയാ ട്രാവൽസും ആണ് ഗ്രാൻഡ് സ്പോൺസർമാർ.

പ്രൊഫഷണലിസത്തിന്റെ മികവും, നൂതന സാങ്കേതികവിദ്യകളുടെ സമന്വയവും, അവതരണത്തിന്റെ വ്യത്യസ്തതയുംകൊണ്ട് ഒട്ടേറെ പുതുമകളാണ് ത്രിവേണിമൂവീസ് “സർഗ്ഗ സന്ധ്യ 2018”- ലൂടെ മലയാളീ പ്രേക്ഷകർക്ക് കാഴ്ചവെയ്ക്കുന്നത്.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും, ടിക്കറ്റിനും ബന്ധപ്പെടുക : സെബാസ്റ്റ്യൻ ആന്റണി (732)694-3934,സുനിൽ പോൾ (732)397-4451, ടോം പെരുംപായിൽ (646)326-3708, മിനേഷ് ജോസഫ് (ട്രസ്റ്റി) (201)978-9828, മേരീദാസൻ തോമസ് (ട്രസ്റ്റി) (201)912-6451, ജസ്റ്റിൻ ജോസഫ് (ട്രസ്റ്റി) (732)762-6744, സാബിൻ മാത്യു (ട്രസ്റ്റി) (848)391-8461.

ടിക്കറ്റുകൾ ഓൺലൈനിലൂടെയും ലഭ്യമാണ്.
web: www.Megashownj.com
Venue: Franklin High school Auditorium, 500 Elizabeth Ave, Somerset, NJ 08873
(Entrance and parking is at the back side of the school)
Date: June 30 Saturday 4.30 PM
web: http://stthomassyronj.org

സെബാസ്റ്റ്യന്‍ ആന്റണി അറിയിച്ചതാണിത്‌

Share This Post