ചിക്കാഗോയില്‍ നഗരക്കാഴ്ചകള്‍ക്ക് അവസരമൊരുക്കി ഫോമ മിഡ് അറ്റ്‌ലാന്റിക് റീജിയന്‍

ചിക്കാഗോ: ന്യൂയോര്‍ക്ക് കഴിഞ്ഞാല്‍ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ വിനോദസഞ്ചാരികളെ ആകര്‍ഷിക്കുന്ന ചിക്കാഗോ നഗരത്തിന്റെ വിസ്മയക്കാഴ്ചകള്‍ നേരിട്ട് കാണുവാന്‍ ഫോമ മിഡ് അറ്റ്‌ലാന്റിക് റീജിയന്‍ അവസരമൊരുക്കുന്നു. ഫോമ കണ്‍വന്‍ഷനോടനുബന്ധിച്ച് ലോകത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍ നിന്നു ചിക്കാഗോയിലെത്തുന്ന മലയാളികള്‍ക്ക് കുറഞ്ഞ ചെലവില്‍ സവാരി നടത്തുന്നതിനു ഈ സൗകര്യം ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണെന്ന് മിഡ് അറ്റ്‌ലാന്റിക് റീജിയന്‍ ആര്‍.വി.പി സാബു സ്കറിയ അറിയിച്ചു.

അംബരചുംബികളുടെ ജന്മഗ്രഹമായ ചിക്കാഗോയുടെ പ്രൗഢഭംഗി ആസ്വദിക്കുന്നതിനൊപ്പം മിഷിഗണ്‍ തടാകക്കരയുടെ പ്രകൃതിരമണീയത കണ്‍കുളിര്‍ക്കെ കാണുന്നതിനും അവസരമുണ്ടായിരിക്കും. കണ്‍വന്‍ഷന്‍ ദിനങ്ങളില്‍ മൂന്നു ട്രിപ്പുകളാണ് ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്.

കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക്; സാബു സ്കറിയ (ആര്‍.വി.പി) 267 980 7923, ജോജോ കോട്ടൂര്‍ (സെക്രട്ടറി) 610 308 982, ബോബി തോമസ് (ട്രഷറര്‍) 862 812 0606. സന്തോഷ് ഏബ്രഹാം അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post