സുധാ കര്‍ത്താ ട്രസ്റ്റി ബോര്‍ഡ് ചെയര്‍മാന്‍

ഷിക്കാഗോ: കേരളാ ഹിന്ദൂസ് ഓഫ് നോര്‍ത്ത് അമേരിക്കയുടെ ട്രസ്റ്റി ബോര്‍ഡ് ചെയര്‍മാനായി സുധാ കര്‍ത്തായെ ഐക്യകണ്‌ഠ്യേന തെരഞ്ഞെടുത്തു.

സര്‍ട്ടിഫൈഡ് പബ്ലിക് അക്കൗണ്ടന്റായ അദ്ദേഹം വര്‍ഷങ്ങളായി അക്കൗണ്ടിംഗ് രംഗത്ത് പ്രാക്ടീസ് ചെയ്യുന്നു. കെ.എച്ച്.എന്‍.എ സെക്രട്ടറി, എന്‍.എസ്.എസ് ഓഫ് നോര്‍ത്ത് അമേരിക്ക ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി, പമ്പ അസോസിയേഷന്‍ പ്രസിഡന്റ്, ഫൊക്കാന ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി, ട്രസ്റ്റി ബോര്‍ഡ് സെക്രട്ടറി, ട്രൈസ്റ്റേറ്റ് കേരളാ ഫോറം ചെയര്‍മാന്‍, മേയര്‍ കമ്മീഷന്‍ അഡൈ്വസറി ബോര്‍ഡ് മെമ്പര്‍, പോലീസ് കമ്മീഷന്‍ അഡൈ്വസറി ബോര്‍ഡ് മെമ്പര്‍ എന്നീ നിലകളില്‍ സേവനം അനുഷ്ഠിച്ചിട്ടുണ്ട്. കൂടാതെ കൗണ്‍സില്‍ ഓഫ് ഇന്ത്യന്‍ അസോസിയേഷന്‍ ചെയര്‍മാന്‍, പ്രസ്ക്ലബ് ഫിലാഡല്‍ഫിയ ചാപ്റ്റര്‍ പ്രസിഡന്റ് എന്നീ നിലകളിലും സേവനം അനുഷ്ഠിക്കുന്നു.

ട്രസ്റ്റി ബോര്‍ഡ് വൈസ് ചെയര്‍മാനായി അരുണ്‍ രഘു, സെക്രട്ടറിയായി അജിത് നായര്‍, സ്‌കോളര്‍ഷിപ്പ് ചെയര്‍മാനായി പ്രൊഫസര്‍ ജയകൃഷ്ണന്‍ എന്നിവരേയും യോഗം ഐക്യകണ്‌ഠ്യേന തെരഞ്ഞെടുത്തു. രാധാകൃഷ്ണന്‍, പ്രസന്നന്‍ പിള്ള, സതീശന്‍ നായര്‍, ഹരി നമ്പൂതിരി, ആര്‍. ബാഹുലേയന്‍, രാജു പിള്ള, ഗോപന്‍ നായര്‍, മനോജ് കൈപ്പള്ളി, ശ്രീകുമാര്‍ ഉണ്ണിത്താന്‍, രാജേഷ് കുട്ടി, ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ ടി. എന്നിവര്‍ ട്രസ്റ്റി ബോര്‍ഡ് അംഗങ്ങളാണ്.

കെ.എച്ച്.എന്‍.എയുടെ സുഗമമായ നടത്തിപ്പിന് ഏവരുടേയും ആത്മാര്‍ത്ഥമായ സഹകരണം ഉണ്ടാകണമെന്ന് ചെയര്‍മാന്‍ അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു. സതീശന്‍ നായര്‍ അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post