മോര്‍ട്ടണ്‍ ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരിസ് ക്‌നാനായ കത്തോലിക്കാ ദൈവാലത്തില്‍ മാതൃദിനം ആചരിച്ചു

ഷിക്കാഗോ: മോര്‍ട്ടണ്‍ ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരിസ് ക്‌നാനായ കത്തോലിക്കാ ദൈവാലത്തില്‍, മെയ് 12 ന് രാവിലെ പത്തു മണിക്ക് മദേഴ്‌സ് ഡേ സെലിബ്രേഷനോടനുബന്ധിച്ച് നടത്തിയ വി.ബലിയില്‍ റവ.ഫാ.മൈക്കിള്‍ നെടും തുരുത്തിപുത്തന്‍പുരയില്‍ മുഖ്യകാര്‍മമീ കത്വം വഹിച്ചു. റവ.ഫാ.തോമസ് മുളവനാല്‍, റവ.ഫാ .ജോസഫ് മുളവനാല്‍, റവ.ഫാ.എബ്രാഹം കളരിക്കല്‍, റവ.ഫാ.തോമസ് കാച്ചനോലിക്കല്‍, റവ.ഫാ.ജെയിസണ്‍ ഇടത്തില്‍ എന്നിവര്‍ സഹകാര്‍മമീകരായിരുന്നു.

വിശുദ്ധ കുര്‍ബാനക്കുശേഷം നടന്ന മാതൃദിന ആചരണ ചടങ്ങില്‍ ഇടവക വികാരി ബഹുമാനപ്പെട്ട മോണ്‍.തോമസ് അച്ചന്‍ എല്ലാ! അമ്മമാരേയും അനുമോദിക്കുകയും, അവര്‍ക്കുവേണ്ടി പ്രത്യേകം പ്രാര്‍ത്ഥന ചൊല്ലി ആശീര്‍വദിക്കുകയും ചെയ്തു.

ത്യാഗങ്ങളിലൂടെ സഹനങ്ങളെ അതിജീവിച്ചുകൊണ്ട് കുടുംബങ്ങളുടെ വിളക്കായി മാറിയ എല്ലാ മാതാക്കള്‍ക്കും സ്‌നേഹത്തിന്റെയും സന്താഷത്തിന്റെയും നന്ദി സൂചകമായി റോസാപ്പൂക്കള്‍ നല്‍കി ആദരിക്കുകയുണ്ടായി . അഞ്ഞൂറില്‍പരം മാതാക്കള്‍ പങ്കെടുത്ത ഈ മാതൃദിന ആചരണ
ചടങ്ങിന് ഇടവകയിലെ കൈക്കാരന്മാരും സിസ്‌റ്റേഴസും നേതൃത്വം നല്കി

സ്റ്റീഫന്‍ ചൊള്ളബേല്‍ (പി..ആര്‍.ഒ) അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post