മേയർ സജി ജോർജിന് ഡാളസ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ സ്വീകരണം നൽകി

ഡാളസ്: ടെക്‌സാസിലെ സണ്ണിവെയ്ല്‍ സിറ്റിയിൽ നിന്നും മേയർ ആയി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട സജി ജോർജിന് ഡാളസ് മലയാളി അസോസിയേഷന്റെ (DMA) നേതൃത്വത്തിൽ വൻ സ്വീകരണം നൽകി. ഇർവിങ് പസന്ത് ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന അനുമോദന സമ്മേളനത്തിൽ ടെക്‌സാസിലെ വിവിധ സാമൂഹ്യ സാംസ്കാരിക സംഘടനകളെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു നിരവധി ആളുകളും അഭ്യൂദയകാംഷികളും സ്വീകരണ സമ്മേളനത്തിൽ പങ്കെടുത്തു.

ഡിഎംഎ മുൻ പ്രസിഡന്റ് ബിനോയ് സെബാസ്റ്റ്യൻ സ്വാഗതം ആശംസിച്ചു. ഡിഎംഎ പ്രസിഡന്റ് സാം മത്തായി അധ്യക്ഷ പ്രസംഗം നടത്തി. ഫോമാ സതേൺ റീജണൽ ചെയർമാൻ ബിജു തോമസ് ആസംസയർപ്പിച്ചു. ഫോമാ പ്രസിഡന്റ് സ്‌ഥാനാർഥിയും ഡിഎംഎ മുൻ പ്രസിഡന്റുമായ ഫിലിപ്പ് ചാമത്തിൽ മേയറെ അനുമോദിക്കുകയും എട്ടുവർഷം മുൻപ് സണ്ണിവെയ്ല്‍ സിറ്റിയിൽ കൗൺസിലായി വിജയിച്ചു അമേരിക്കൻ മണ്ണിൽ കർമ്മ മേഖല തുടങ്ങി ഇപ്പോൾ വൻ പൂരിപക്ഷത്തോടെ മേയർ പദത്തിലെത്തിയ മേയർ സജി ജോർജ് പ്രവാസികൾക്കും അതുപോലെ അമേരിക്കയിലെ പുതിയ തലമുറക്ക് മാതൃകയുമാണന്നു ചാമത്തിൽ പറഞ്ഞു.

സജി ജോർജ് ഡാളസിലെ മലയാളികലെ അഭിമുഖീകരിച്ചു സംസാരിച്ചു. ഫോമാ പ്രസിഡന്റായി മത്സരിക്കുന്ന ഫിലിപ്പ് (രാജു) ചാമത്തിലിനു വിജയാശംസകൾ നേർന്ന മേയർ, ഡാളസ് മലയാളീ അസോസിയേഷനും ഡാളസിലെ പ്രവാസി സമൂഹത്തിനും തന്ന സഹകരണങ്ങൾക്കു നന്ദി പറഞ്ഞു. പ്രവാസിതലമുറയെ അമേരിക്കയിലെ മുഖ്യധാരാ രാഷ്ട്രീയത്തിലേക്ക് കടന്നു വരാൻ അദ്ദേഹം ആഹ്വാനം ചെയ്തു.

ഡിഎഫ്ഡബ്ള്യൂ ഇർവിങ് ഇന്ത്യൻ ലയൺസ് ക്ലബ് പ്രസിഡന്റ് ജോർജ് ജോസഫ് വിലങ്ങോലിൽ, ഡാളസ് എയ്‌സ്‌ ലയൺസ് ക്ലബ് പ്രസിഡന്റ് ജോജോ കോട്ടക്കൽ, ഇന്ത്യ പ്രസ് ക്ലബ് പ്രസിഡന്റ്റ് റ്റി. സി ചാക്കോ, കേരള ഹിന്ദൂസ് ഓഫ് നോർത്ത് അമേരിക്ക മുൻ പ്രസിഡന്റ്റ് റ്റി. എൻ നായർ , തിരുവല്ല അസോസിയേഷൻ മുൻ പ്രസിഡന്റ് സോണി ജേക്കബ് , കേരളാ വോളിബാൾ ലീഗ് ഓഫ് നോർത്ത് അമേരിക്ക ചെയർമാൻ സുനിൽ തലവടി, റാന്നി അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡന്റ് ഷിജു എബ്രഹാം, കേരളാ ലിറ്റററി സൊസൈറ്റി പ്രസിഡന്റ് ജോസൻ ജോർജ്, സതീഷ് ചന്ദ്രൻ (ബോർഡ് ഡയറക്റ്റർ , ചിന്മയ മിഷൻ) , തോമസ് ഒലിയാംകുന്നേൽ, രാജൻ യോഹന്നാൻ, പ്രേംദാസ് മാമ്മഴിയില്‍ (ഫോമ സൗത്ത് റീജിയൻ പ്രതിനിധികൾ, ഹൂസ്റ്റൺ ) തുടങ്ങി ടെക്‌സാസിലെ സാമൂഹിക സംസ്കാരിക സംഘടനകളെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു നിരവധി പേർ മേയറെ അനുമോദിക്കുകയും ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു സംസാരിക്കുകയും ചെയ്തു

ഡിഎംഎ സെക്രട്ടറി ലിജി തോമസ് നന്ദി പ്രസംഗം പറഞ്ഞു. മീന നിബു ചടങ്ങിൽ എംസി ആയിരുന്നു.

മാർട്ടിൻ വിലങ്ങോലിൽ

Share This Post