കേരള അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് നാഷ്‌വില്‍ ഓഖി ഫണ്ട് മുഖ്യമന്ത്രിക്ക് കൈമാറി

ടെന്നസി: അമേരിക്കയില്‍ ടെന്നിസ്സി സംസ്ഥാനത്തെ പ്രമുഖ മലയാളി സംഘടനയായ കേരള അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് നാഷ്‌വില്‍ (KAN) ഓഖി ദു:രന്ത നിവാരണ ഫണ്ട് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഓഫീസില്‍ വെച്ച്, ലോക കേരളസഭ അംഗവും കാന്‍ ജോയിന്റ് ട്രഷററും ആയ ഷിബു പിള്ളയുടെ സാന്നിദ്ധ്യത്തില്‍ വെച്ച്, കാന്‍ പ്രസിഡണ്ട് ബിജു ജോസഫ് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയനെ ഏല്പ്പിച്ചു.

ഫെഡറേഷന്‍ ഓഫ് മലയാളി അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് അമേരിക്കാസ് (FOMAA) എന്ന കേന്ദ്ര സംഘടനയില്‍ അംഗമായ കാന്‍, ടെന്നിസ്സിയുടെ തലസ്ഥാന നഗരമായ നാഷ്‌വില്ലിലെ മലയാളികളുടെ നിറസാന്നിദ്ധ്യമാണ്. ഒരു നോണ്‍ പ്രോഫിറ്റ് സംഘടന കൂടിയായ കാന്‍ തമിഴ്‌നാട് വെള്ളപ്പൊക്ക നിവാരണഫണ്ട്, തിരുവനന്തപുരം റീജിയണല്‍ കാന്‍സര്‍ സെന്റര്‍ കെട്ടിട നിര്‍മാണഫണ്ട്, നേപ്പാള്‍ ഭൂകമ്പ ദുരിതാശ്വാസ ഫണ്ട്തുടങ്ങി വിവിധ സേവന സന്നദ്ധ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ കഴിഞ്ഞ പത്ത് വര്‍ഷമായി ഭാഗവാക്കായിട്ടുണ്ട്.

ഈ വര്‍ഷം പത്താം വാര്‍ഷികം ആഘോഷിക്കുന്ന കാന്‍ 2017 ഡിസംബറില്‍ നടന്ന ജനറല്‍ ബോഡി യോഗത്തില്‍ വെച്ച് തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ബിജു ജോസഫ് (പ്രസിഡണ്ട്), അശോകന്‍ വട്ടക്കാട്ടില്‍ (വൈസ് പ്രസിഡണ്ട്), രാകേഷ് കൃഷ്ണന്‍ (ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി), അനില്‍ പത്യാരി (ജോ: സെക്രട്ടറി), മനോജ് നായര്‍ (ട്രഷറര്‍), ഷിബു പിള്ള (ജോ: ട്രഷറര്‍), കമ്യൂണിറ്റി ഔട്ട്‌റീച്ച് ചെയര്‍മാന്‍ ശങ്കര്‍ മന എന്നിവരുടെ നേതൃതത്തിലാണ് 20182019 വര്‍ഷങ്ങളിലെ വിവിധ സന്നദ്ധ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ നടന്നുവരുന്നത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post