ഐ.എന്‍.ഓസി. ഫ്‌ളോറിഡ ചാപ്റ്റര്‍ അങ്കമാലി എം.എല്‍.എ. റോജി ജോണിന് സ്വീകരണം നല്‍കി

ഡേവി, ഫ്‌ളോറിഡ: അമേരിക്ക സന്ദര്‍ശിക്കുന്ന അങ്കമാലി എംഎല്‍എ റോജി ജോണിന് ഐഎന്‍ഓസി ഫ്‌ളോറിഡ ചാപ്റ്റര്‍ സ്വീകരണം നല്‍കി. ഡേവിയില്‍ ഫാല്‍കണ്‍ ലീപാര്‍ക്കില്‍ഉള്ള മഹാത്മാഗാ ന്ധിസ്ക്വയറില്‍ ഫ്‌ളോറിഡ ചാപ്റ്റര്‍ പ്രസിഡന്റ് അസീസിനടയിലിന്റെ അധ്യക്ഷതയില്‍ ചേര്‍ന്ന യോഗത്തില്‍ ഫോമാ, ഫൊക്കാന , കേരള സമാജം ഓഫ് സൗത്ത് ഫ്‌ളോറിഡ , നവകേരള , കൈരളി ആര്‍ട്‌സ് ക്ലബ് , കേരള അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് പാംബീച്ച് , മിയാമി മലയാളി ആസോസിയേഷന്‍ മുതലായ സംഘടനാപ്രതിനിധികള്‍ പങ്കടത്തു.

റോജി ജോണ്‍ എംഎല്‍എ തന്റെ മറുപടി പ്രസംഗത്തില്‍ ഇന്ത്യയുടെ സ്വാതത്ര്യലബ്ദി മുതല്‍ ഇന്നു വരെ ഉള്ള രാഷ്രിയ സാമ്പത്തിക സ്ഥിതിഗതികള്‍ വിശകലനം ചെയ്തൂ. ഫ്‌ളോറിഡയിലെ മലയാളികളുടെ സ്‌നേഹത്തയും ഐക്യത്തേയും അഭിനന്ദിച്ചു. അമേരിക്കന്‍ മലയാളികള്‍ അമേരിക്കയിലും ഇന്ത്യയിലും ചെയ്യുന്ന സല്‍പ്രവര്‍ത്തികളെ അദ്ദേഹം പ്രശംസിച്ചു.

ഐഎന്‍ഓസി നാഷണല്‍ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഡോ. മാമ്മന്‍ സി ജേക്കബ് യോഗത്തില്‍ സ്വാഗതമേകി. ഫോമ നാഷണല്‍ കമ്മിറ്റി മെമ്പര്‍ ഷീല ജോസ് സ്ത്രീ സുരക്ഷക്ക് പ്രാധാന്യം നല്‍കണമെന്ന് അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു. ഫൊക്കാന ട്രസ്ടീ ബോര്‍ഡ് ചെയര്‍മാന്‍ ജോര്‍ജി വര്‍ഗീസ്, സൗത്ത് ഏഷ്യ ഡെമോക്രാറ്റിക് കോക്കസിനെ പ്രതിനിതികരിച്ചു ഡോ. സാജന്‍ കുരിയന്‍ ഈയോഗത്തില്‍ ആശംസ അറിയിച്ചു.

ബിനു ചിലമ്പത്ത് കുട്ടികളുടെ സുരക്ഷക്ക് കൂടുതല്‍ പ്രാധാന്യം നല്‍കണമെന്ന് അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു. ഐ.എന്‍.ഒ.സി സെക്രട്ടറി സജി സക്കറിയാസ് നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തി.

റോജി ജോണ്‍ എം.എല്‍.എ, പ്രാര്‍ത്ഥനാപൂര്‍വം മഹാത്മാഗാന്ധി പ്രതിമയില്‍ പുഷ്പാര്‍ച്ചനനടത്തി.

Share This Post