എക്യൂമെനിക്കൽ കമ്മ്യൂണിറ്റി ഓഫ് ഹൂസ്റ്റൺ ഫാ.സ്റ്റീഫൻ പടിഞ്ഞാറേക്കരയ്ക്കു സ്വീകരണം നൽകി

ഹൂസ്റ്റൺ : ഹൂസ്റ്റൺ സെന്റ് മേരീസ് ക്നാനായ കാത്തലിക് ഇടവകയിൽ പുതിയ വികാരിയായി ചുമതലയിൽ പ്രവേശിച്ച റവ.ഫാ. സ്റ്റീഫൻ പടിഞ്ഞാറെക്കരക്കു (സുനി അച്ചൻ ) ഇന്ത്യൻ എക്യൂമെനിക്കൽ ക്രിസ്ത്യൻ കമ്മ്യൂണിറ്റി ഓഫ് ഹൂസ്റ്റന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ സ്വീകരണം നൽകി.

മെയ് 16 നു ബുധനാഴ്ച വൈകുന്നേരം സെന്റ് പീറ്റേഴ്സ് മലങ്കര കാത്തലിക് ദേവാലയത്തിൽ കൂടിയ കമ്മിറ്റി മീറ്റിംഗിനോട നുബന്ധിച്ചായിരുന്നു സ്വീകരണം. പ്രസിഡണ്ട് റവ. ഫിലിപ്പ് ഫിലിപ്പ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ രക്ഷാധികാരി വെരി റവ. ഫാ. സഖറിയ പുന്നൂസ് കോറെപ്പിസ്കോപ്പ, സെന്റ് പീറ്റേഴ്സ് മലങ്കര കാത്തലിക് ഇടവക വികാരി ഫാ.ജോൺ പുത്തൻവിള, തുടങ്ങിയവർ ആശംസകൾ അറിയിച്ചു.

ഫാ.സ്റ്റീഫൻ പടിഞ്ഞാറേക്കര എക്യൂമെനിക്കൽ കമ്മ്യൂണിറ്റിയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് എല്ലാ വിധ പിന്തുണയും അറിയിച്ചു മറുപടി പ്രസംഗം നടത്തി. സെക്രട്ടറി ടോം വിരിപ്പൻ നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു.

പ്രോഗ്രാം കോർഡിനേറ്റർ അനൂപ് ചെറുകാട്ടൂർ .അറിയിച്ചതാണിത്‌.

ജീമോൻ റാന്നി

Share This Post