കോണ്‍ഗ്രസ് വിജയം ഉറപ്പക്കാന്‍ പ്രവാസികളുടെ ഇടപെടല്‍ അനിവാര്യം: എ.കെ.ആന്റണി

ചെങ്ങന്നൂര്‍: രാജ്യ വികസനത്തിനെപോലെ ഭാവി നിര്‍ണ്ണയത്തിലും പ്രവാസികളുടെ ഇടപെടലുകള്‍ നിര്‍ണ്ണായകമാണെന്ന് രാജ്യത്തെ മുതിര്‍ന്ന കോഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ.ആന്റണി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.ചെങ്ങന്നൂര്‍ ഉപതെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ കോഗ്രസ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി അഡ്വ.വിജയകുമാറിന്റെ വിജയത്തിനായി പ്രവാസി കോണ്‍ഗ്രസ് നടത്തിയ പ്രചരണം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

എത് പ്രതിസന്ധിയിലും രാജ്യത്തെ പ്രവാസികള്‍ക്കായി നിലകൊണ്ട കോണ്‍ഗ്രസ് സര്‍ക്കാരുകളുടെ തിരിച്ചുവരവിന് കളമൊരുക്കാന്‍ പ്രവാസികള്‍ക്ക് ബാദ്ധ്യതയുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം സുചിപ്പിച്ചു.വികസനത്തോടോപ്പം സമാധാന അന്തരിക്ഷവും തകര്‍ക്കുന്ന കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരുകളോടുള്ള പ്രതിക്ഷേധമാകണം ചെങ്ങന്നൂരിലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വിധിയെന്നും ഇതിന് നാട്ടിലുള്ള സ്വാധീനം ഉപയോഗിക്കണമെന്നും മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി ആവശ്യപ്പെട്ടു. പ്രവാസി കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രവര്‍ത്തകരുടെ കുട്ടായ്മയില്‍ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

നേരിട്ട് വോട്ടു ചെയ്യാനായില്ലങ്കിലും സൗഹൃദങ്ങളിലുടെയും ബന്ധു സ്വാധീനത്തിലൂടെയും കോണ്‍ഗ്രസ് വിജയം ഉറപ്പാക്കണമെന്നും കെ.പി.സി.സി പ്രസിഡന്റ് എം.എം.ഹസന്‍ പ്രവാസികളോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ഓവര്‍സിസ് കോണ്‍ഗ്രസ് ചിക്കഗോ സ്ഥാപക പ്രസിഡന്റ് പോള്‍ പി. പറമ്പി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. മുന്‍ മന്ത്രിമാരായ കെ.സി.ജോസഫ്, എ.പി.അനില്‍കുമാര്‍ ,വി.ഡി.സതിശന്‍ എം.എല്‍.എ. ചെങ്ങന്നൂര്‍ തെരഞ്ഞടുപ്പ് കമ്മറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ അഡ്വ.എബി കുര്യാക്കോസ് തുടങ്ങിയവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post