കോൺഗ്രസ്സ് സമ്മേളന വാർഷികം

കാഞ്ഞങ്ങാട് : പയ്യന്നൂർ കോൺഗ്രസ്സ് സമ്മേളനത്തിന്റെ തൊണ്ണൂറാം വാർഷികം മെയ് 25 ന് പയ്യന്നൂരിൽ വെച്ച് നടക്കും. സമ്മേളന നഗരിയിൽ ഉയർത്തുന്ന പതാക ജാഥ മെയ് 25 ന് രാവിലെ പത്ത് മണിക്ക് സ്വാതന്ത്ര്യ സമര സേനാനി എ.സി. കണ്ണൻ നായരുടെ സ്മൃതി മണ്ഡപത്തിൽ നിന്നും ആരംഭിക്കും. സംഘാടക സമിതി രൂപികരണ യോഗം കെ പി സി സി ജനറൽ സെക്രട്ടറി കെ.പി.കുഞ്ഞിക്കണ്ണൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഡി സി സി പ്രസിഡണ്ട് ഹക്കീം കുന്നിൽ അദ്ധ്യക്ഷനായ യോഗത്തിൽ കെ.വി.നാരായണൻ, പി.കെ.ഫൈസൽ, എം.അസിനാർ, കരുൺ താപ്പ, കരിമ്പിൽ കൃഷ്ണൻ, കെ.പി.പ്രകാശൻ, ഹരീഷ്.പി.നായർ, മാമുനി വിജയൻ, കെ.വി.ഗംഗാധരൻ, .എ.അഷറഫലി, മീനാക്ഷി ബാലകൃഷ്ണൻ, അഡ്വ.എം.സി. ജോസ്, സൈമൺ പള്ളത്തും കുഴി, പത്മരാജൻ ഐങ്ങോത്ത്, പി.രാമചന്ദ്രൻ, രമേശൻ കരുവാച്ചേരി, ഡി.വി.ബാലകൃഷ്ണൻ, ബാബു കദളിമറ്റം, കരിച്ചേരി നാരായണൻ മാസ്റ്റർ, യു.ശേഖരൻ നായർ, എം.കുഞ്ഞികൃഷ്ണൻ, എം.പി.എം.ഷാഫി, ബിനോയ് ആൻറണി, ഹനീഫ് ചേവാർ, എം.എം.തോമസ്സ്, കെ.കുഞ്ഞമ്പു, വി.കുഞ്ഞിക്കണ്ണൻ, തങ്കച്ചൻ തോമസ്, വൈഎംസി ചന്ദ്രശേഖരൻ തുടങ്ങിയവർ സംസാരിച്ചു.

Share This Post