മോര്‍ട്ടന്‍ ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരീസില്‍ മതബോധന സ്കൂള്‍ കലോത്സവം അവിസ്മരണീയമായി

ചിക്കാഗോ: മതബോധന സ്കൂള്‍ കലോത്സവം അവിസ്മരണീയമായി . ചിക്കാഗോ : മോര്‍ട്ടന്‍ ഗ്രോവ് സെന്റ് മേരീസ് മതബോധന സ്കൂളിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ പതിമൂന്നാമത് വാര്‍ഷിക കലോത്സവം വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന പരിപാടികളോടെ ആഘോഷിച്ചു . സഭയിലെ വിശുദ്ധരുടെ ജീവിതത്തെ ആസ്പദമാക്കിയും,

ക്‌നാനായ മൂല്യങ്ങള്‍ ഉയര്‍ത്തിക്കൊണ്ടുള്ള കലാവിരുന്നൊരുക്കിയും മൂന്നര മണിക്കൂര്‍ നീണ്ടു നിന്ന പരിപാടികള്‍ ആണ് കുട്ടികള്‍ സ്റ്റേജില്‍ അവതരിപ്പിച്ചത് .പാഠ്യ പഠനേതര വിഷയങ്ങളില്‍ പ്രാധാന്യം കൊടുക്കുന്നതിനു വേണ്ടിയാണു ഡാന്‍സുകളുടെയും സ്കിറ്റുകളുടെയും രൂപത്തില്‍ ഓരോ വര്‍ഷവും സി സി ഡി ഫെസ്റ്റിവല്‍ നടത്തപ്പെടുന്നത് . സ്കൂളിലെ അഞ്ഞൂറിലധികം കുട്ടികളും അധ്യാപകരും പരിപാടിയില്‍ പങ്കുചേര്‍ന്നു . ഈശ്വര പ്രാര്‍ഥനയോടെ ആരംഭിച്ച ഫെസ്റ്റിവലില്‍ അസിസ്റ്റന്റ് വികാരി ഫാ . എബ്രഹാം കളരിക്കല്‍ സ്വാഗതം ആശംസിച്ചു. വികാരി ഫാ. തോമസ് മുളവനാല്‍ പരിപാടികള്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഫാ. ബോബന്‍ വട്ടംപുറത്തു ആശംസാ പ്രസംഗം നടത്തി .

ഫാ. ജോസഫ് മേലേടം , സേക്രഡ് ഹാര്‍ട്ട് സ്കൂള്‍ ഡയറക്ടര്‍ ടീന തോമസ് നെടുവാമ്പുഴ , കെ .സി .എസ്. പ്രസിഡന്റ് ബിനു പൂത്തറയില്‍ ,ചര്‍ച് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് മെമ്പേഴ്‌സ് , സിസ്റ്റേഴ്‌സ്, സ്കൂള്‍ സെക്രട്ടറി ബിനു ഇടകര എന്നിവര്‍ ഉദ്ഘാടന വേദിയില്‍ സന്നിഹിതരായിരുന്നു . പ്രോഗ്രാം കോഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍ ജ്യോതി ആലപ്പാട്ട് പ്രോഗ്രാമുകളെപ്പറ്റി വിശദീകരിച്ചു . സ്കൂള്‍ ഡയറക്ടര്‍ സജി പൂതൃക്കയില്‍ മാസ്റ്റര്‍ ഓഫ് സെറിമണി ആയിരുന്നു .അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടര്‍ മനീഷ് കൈമൂലയില്‍ നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു . ക്‌നാനായ വോയിസ് പരിപാടികള്‍ തത്സമയം സംപ്രേഷണം ചെയ്തു. അനില്‍ മറ്റത്തികുന്നേല്‍, ടോണി കിഴക്കേക്കുറ്റ് , സജി കോച്ചേരില്‍ എന്നിവര്‍ ശബ്ദവും വെളിച്ചവും നിയന്ത്രിച്ചു
.
ഡൊമിനിക് ചൊള്ളമ്പേല്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫി കൈകാര്യം ചെയ്തു. ഫെസ്റ്റിവലിന്റെ ഭാഗമായി സ്‌നേഹവിരുന്നും ഒരുക്കിയിരുന്നു. പരിപാടികള്‍ അവതരിപ്പിച്ച കുട്ടികളെയും പരിശീലിപ്പിച്ച അധ്യാപകരെയും വികാരിമാര്‍ അഭിനന്ദിച്ചു .

സ്റ്റീഫന്‍ ചൊള്ളമ്പേല്‍(പി.ആര്‍.ഒ) അറിയിച്ചതാണിത്.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post