മല്ലപ്പള്ളി സംഗമത്തിന് പുതിയ നേതൃത്വം

ഹൂസ്റ്റണ്‍: ഹൂസ്റ്റണില്‍ താമസിക്കുന്ന മല്ലപ്പള്ളി നിവാസികളുടെ സാമൂഹിക സാംസ്കാരിക കൂട്ടായ്മയായ മല്ലപ്പള്ളി സംഗമത്തിന് പുതിയ നേതൃത്വം. ചാക്കോ നൈനാന്‍(പ്രസിഡന്റ്), സിജോ ജോയി(വൈസ് പ്രസിഡന്റ്), റെസ്ലി മാത്യു(സെക്രട്ടറി), ഷൈനി ഉമ്മന്‍(ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി), സെന്നി (Senny), ഉമ്മന്‍(ട്രഷറര്‍), കമ്മറ്റി അംഗങ്ങളായി ജോണ്‍സി, കുര്യന്‍ കുര്യന്‍, ജെസി ചാക്കോ, തോമസ് ഈപ്പന്‍, (ലാലച്ചന്‍), തോമസ് മാത്യു(ഷാജി) എന്നിവരെയും തെരഞ്ഞെടുത്തു.

മല്ലപ്പള്ളി സംഗമത്തിന്റെ കാരുണ്യത്തിന്റെ കരസ്പര്‍ശമായ വിദ്യാഭ്യാസ ധനസഹായ പദ്ധതിയുടെ ഈ വര്‍ഷത്തെ ധനസഹായം സാമ്പത്തികമായി പിന്നോക്കം നില്‍ക്കുന്ന മല്ലപ്പള്ളി താലൂക്കിലെ BSC Nursing വിദ്യാര്‍ത്ഥികളായ ജോമോള്‍ പി.ഫ്രാന്‍സ്, മെലിന്‍ മാത്യുവിനുള്ള ധനസഹായം അമേരിക്ക സന്ദര്‍ശിച്ച പി.എം. ചാക്കോ പാലയ്ക്കാമണ്ണിനെ ഏല്‍പ്പിച്ചതായി പ്രസിഡന്റ് ചാക്കോ നൈനാന്‍ അറിയിച്ചു.

ജീമോന്‍ റാന്നി

Share This Post