പെസഹാ മുതല്‍ ഈസ്റ്റര്‍ വരെ ഇന്നു മുതല്‍ കൊല്ലത്ത്

2006-ല്‍ കൊല്ലം നഗരത്തില്‍ നടന്ന സ്വര്‍ഗ്ഗീയ വിരുന്നിന്റെ മഹായോഗത്തിനുശേഷം നീണ്ട 12 വര്‍ഷം കഴിഞ്ഞ് കൊല്ലം ആശ്രാമം മൈതാനത്ത് ഇന്നുമുതല്‍ വീണ്ടും പ്രാര്‍ത്ഥനാപൂര്‍വ്വമായ അഞ്ച് ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് ലോകത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍ നിന്നുമുള്ള വിശ്വാസികള്‍ നിറഞ്ഞുകവിയുന്നു.

പെസഹാ മുതല്‍ ഈസ്റ്റര്‍ വരെ എന്ന ഈ മഹാ സുവിശേഷ സംഗമത്തില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ ഈ വിശുദ്ധവാരത്തില്‍ കൊല്ലം ആശ്രാമം മൈതാനവും വിശ്വാസികളും ഒരുങ്ങിക്കഴിഞ്ഞു.

സര്‍ര്‍ഗ്ഗീയ വരുന്ന് സഭയുടെ സീനിയര്‍ ഫൗണ്ടിംഗ് പാസ്റ്റര്‍ ഡോ. മാത്യു കുരുവിള (തങ്കു ബ്രദര്‍), ഡോ. തോമസ് ഏബ്രഹാം (തോമസുകുട്ടി ബ്രദര്‍), സഭയുടെ പാസ്റ്റേഴ്‌സ്, വിവിധ രാജ്യങ്ങളിലുള്ള ഹെവന്‍ലി ഫീസ്റ്റ് പ്രെയര്‍ ടീംസ്, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള വിശ്വാസികള്‍ എന്നിവര്‍ ഈ മഹാസംഗമത്തിന്റെ അനുഗ്രഹത്തിനായി പ്രാര്‍ത്ഥനയിലാണ്.

മാര്‍ച്ച് 28 ബുധന്‍ (ഇന്നു മുതല്‍), പെസഹാ വ്യാഴം, വലിയ വെള്ളി, ശനി, ഉയിര്‍പ്പ് ഞായര്‍ വരെ എല്ലാദിവസവും രാവിലെ 10-നും വൈകിട്ട് 6-നും അനുഗ്രഹീത ആരാധന, അത്ഭുത സാക്ഷ്യങ്ങള്‍, ദൈവ വചനം, ശാപവിമുക്തി ശുശ്രൂഷ, രോഗസൗഖ്യ പ്രാര്‍ഥന എന്നിവയുണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.

കേരളത്തിലെ സ്വര്‍ഗ്ഗീയ വിരുന്നിന്റെ പാസ്റ്റേഴ്‌സ്, വിശ്വാസികള്‍, വിവിധ രാജ്യങ്ങളിലുള്ള സ്വര്‍ഗ്ഗീയ വിരുന്നിന്റെ വിശ്വാസികള്‍ ഈ മഹാസംഗമത്തില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നതാണ്.

ജാതി മത സഭാ വ്യത്യാസമില്ലാതെ ഏവര്‍ക്കും കൊല്ലം ആശ്രാമം മൈതാനിയില്‍ ഇന്നുമുതല്‍ നടക്കുന്ന പ്രാര്‍ത്ഥനാസംഗമത്തിലേക്ക് സ്വാഗതം.

പ്രമുഖ ക്രൈസ്തവ ടെലിവിഷന്‍ ചാനലായ പവര്‍വിഷന്‍, ഹാര്‍വെസ്റ്റ് ടിവി, വിവിധ സെക്കുലര്‍ ടിവി ചാനലുകള്‍ എന്നിവയില്‍ എല്ലാദിവസവും തങ്കു ബ്രദറും, തോമസുകുട്ടി ബ്രദറും ദൈവ വചനം ശുശ്രൂഷിക്കുന്നു.

അമേരിക്കയിലെ സ്വര്‍ഗ്ഗീയ വിരുന്നിന്റെ ന്യൂയോര്‍ക്ക് മെയിന്‍ ചര്‍ച്ച് വളരെ ചുരുങ്ങിയ വര്‍ഷത്തിനുള്ളില്‍ അതിവേഗം വളര്‍ന്നുകഴിഞ്ഞു. ന്യൂയോര്‍ക്ക്, ചിക്കാഗോ, ഫിലാഡല്‍ഫിയ, ഡാലസ്, ഹൂസ്റ്റണ്‍, ലോസ്ആഞ്ചലസ് എന്നീ പ്രധാന നഗരങ്ങളില്‍ തങ്കുബ്രദറും, തോമസുകുട്ടി ബ്രദറും ശുശ്രൂഷിച്ചിട്ടുണ്ട്. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക്: www.theheavenlyfeast.org

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post