പതിമൂന്നാമത് ക്‌നാനായ കണ്‍വന്‍ഷന് താമസ സൗകര്യങ്ങള്‍ ഒരുക്കി അക്കോമഡേഷന്‍ കമ്മിറ്റി തയ്യാറാവുന്നു

അറ്റ്‌ലാന്റാ: ലോകത്തിലെ വലിയ നഗരങ്ങളില്‍ ഒന്നായ അറ്റ്‌ലാന്റാ സിറ്റിയുടെ നെറുകയില്‍ നില്‍ക്കുന്ന ഒമ്‌നി ഹോട്ടലുകളില്‍ ക്‌നാനായ കണ്‍വെന്‍ഷന്റെ താമസ സൗകര്യങ്ങള്‍ ഒരുങ്ങിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. ഡബിള്‍, സിംഗിള്‍ ബെഡ്ഡുറൂമുകള്‍ അടക്ള്‍ം 750 ഓളം റൂമുകളാണ് കെസിസിഎന്‍എ കണ്‍വെന്‍ഷനുവേണ്ടി ബുക്ക് ചെയ്തിരിക്കുന്നത.്

രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ പണം കിട്ടിയ ക്രമമനുസരിച്ച് റൂം നമ്പരുകള്‍ ഓരോ ഫാമിലിക്കും കൊടുക്കുന്നതായിരിക്കും എന്ന് കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ അക്കമഡേഷന്‍ കമ്മറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ റോയിസ് ചിറക്കല്‍ അറിയിച്ചു. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് ബന്ധപ്പെടുക കമ്മിറ്റി ലൈസന്‍സ് ജയമോന്‍ നന്ദികാട്ട് (630 696 0001), കമ്മറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ റോയ്‌സ് ചിറക്കല്‍ (949 573 4758), ബിനു കൈതക്ക തൊട്ടിയില്‍ (773 544 1975), മനോജ് നെടുംപറമ്പില്‍ (732 900 1799), ബോബി നെല്ലിക്കന്‍ (3218635680), ഡോണ്‍ ചാര്‍ളി ( doncharly@yahoo.com) എന്നിവരുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

നൂറ്റാണ്ടുകളായി തനിമയില്‍ , ഒരുമയില്‍ , വിശ്വാസനിറവില്‍ അടിയുറച്ചുനില്‍ക്കുന്ന ക്‌നാനായ സമുദായം ഒരിക്കല്‍ കൂടി ശക്തി തെളിയിക്കാന്‍ എല്ലാം സമുദായ സ്‌നേഹികളും ഉടന്‍തന്നെ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യണമെന്ന് കെ സി സി എന്‍ എ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് അംഗങ്ങള്‍ അറിയിച്ചു.

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

Share This Post