കലാതിലകം അല്ലെങ്കിലും മഹാലക്ഷ്മി അമേരിക്കയിലേക്ക്

കൊല്ലത്തു നടന്ന കേരള സര്‍വ്വകലാശാല യുവജനോത്സവത്തില്‍ സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ട വിവാദങ്ങളില്‍ കലാതിലകം നഷ്ടപ്പെട്ട യുവനടി മഹാലക്ഷ്മി അമേരിക്കയിലേക്ക്. ഏപ്രില്‍-മെയ് മാസങ്ങളില്‍ അമേരിക്കയില്‍ നടക്കുന്ന മധുരം 2018 സ്റ്റേജ് ഷോ പരിപാടിയിലാണ് മഹാലക്ഷ്മി പങ്കെടുക്കുക. ന്യൂയോര്‍ക്ക് കേന്ദ്രമാക്കി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന R & T ടെലികമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍സ് ആണ് മധുരം 2018 അമേരിക്കയിലാകെ സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്. ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ ഇവന്‍റ് മാനേജ്മെന്‍റ് സംഘടന കേരള്‍ ടുഡേ ഡോട്ട്കോമാണ് ഇവന്‍റ് മാനേജ് ചെയ്യുന്നത്.

ബിജുമേനോന്‍ നയിക്കുന്ന പരിപാടിയുടെ സംവിധായകന്‍ ഷാഫിയാണ്. ശ്വേതാമേനോന്‍, മിയ, ഗായത്രി സുരേഷ് (ജമ്നാപ്യാരി) എന്നിവരാണ് മഹാലക്ഷ്മിയോടൊപ്പം പരിപാടിയിലെ മറ്റ് നായികമാര്‍. കലാഭവന്‍ ഷാജോണ്‍, രാഹുല്‍മാധവ്, നോബി, കൊട്ടിയം സുധി, രാജേഷ് പരവൂര്‍, പിന്നണിഗായകരായ നജീം അര്‍ഷാദ്, കാവ്യ അജിത്ത്, വിഷ്ണുരാജ്, സംഗീത സംവിധായകന്‍ റോണി റാഫേല്‍, എന്നിവരുള്‍പ്പെടുന്ന താരനിരയുമായാണ് ബിജുമേനോന്‍-ഷാഫി ടീം അമേരിക്കയിലെത്തുന്നത്. കേരളത്തില്‍ നിന്നു തന്നെ നാല് പ്രമുഖ നര്‍ത്തകരും ഇവരോടൊപ്പം അമേരിക്കയില്‍ എത്തുന്നുണ്ട്.

വിശദവിവരങ്ങള്‍ക്ക് ഷിബു – 5168592531 (ന്യൂയോര്‍ക്ക്)

Share This Post