ആതുരസേവനത്തിന്റെ ആഹ്വനാവുമായി ഡി എം എ വനിതാവേദി

ആതുരസേവനത്തിന്റെ ആഹ്വനാവുമായി ഡി എം എ വനിതാവേദി

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

ഡിട്രോയിറ്റ്: വേദനിക്കുന്നവര്‍ക്കും രോഗികള്‍ക്കും ആശ്വാസം പകരുന്നതില്‍ എല്ലാകാലത്തും മാത്രകയായി നിന്നിട്ടുള്ള വനിതാ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ ഡിട്രോയിറ്റ് മലയാളി അസ്സോസിയേഷന്‍ നേത്രത്വം നല്‍കുന്ന വിവിധങ്ങളായ ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുമായി പങ്കുചേരുന്നു.

മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പുകള്‍, രക്തദാന ബോധവത്കരണ സെമിനാറുകള്‍, നിര്‍ദ്ധനര്‍ക്കായി ഭക്ഷ്യവസ്തു ശേഖരണം തുടങ്ങിയ സന്നദ്ധസേവന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കായി ഡി എം എ പ്രസിഡന്റ് മോഹന്‍ പനങ്കാവിലിന്റെ അധ്യക്ഷതയില്‍ കൂടിയ എക്‌സിക്യൂട്ടിവ് കമ്മിറ്റി സ്മിതാ അഭിലാഷ് ചെയര്‍പേഴ്‌സണായും ജൂലി മാത്യു സെക്രട്ടറിയായും 21 അംഗ വനിതവേദിയെ തെരഞ്ഞെടുത്തു.

കൊച്ചി സ്വദേശിയായ സ്മിത ഫോര്‍ഡ് മോട്ടോര്‍ കമ്പനിയിയിലെ ഉദ്യോഗസ്ഥയും അഭിലാഷ് പോളിന്റെ സഹധര്മിണിയുമാണ്.

ഒരു മികച്ച കലാകാരിയും ഫര്‍മസിസ്റ്റുമായ ജൂലി,ഷിബു മാത്യുവിന്റെ ഭാര്യയും തിരുവല്ല സ്വദേശിയുമാണ്.

സുരേന്ദ്രന്‍ നായര്‍ അറിയിച്ചതാണിത്.

Share This Post