ചിക്കാഗോ സോഷ്യല്‍ ക്ലബ്ബിന്റെ ചീട്ടുകളി മത്സരം; സമ്മാനങ്ങളുടെ പെരുമഴ

ചിക്കാഗോ സോഷ്യല്‍ ക്ലബ്ബിന്റെ ചീട്ടുകളി മത്സരം; സമ്മാനങ്ങളുടെ പെരുമഴ

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

ചിക്കാഗോ: സോഷ്യല്‍ ക്ലബ്ബിന്റെ ചീട്ടുകളി മത്സരം 2018 മാര്‍ച്ച് 17-ാം തീയതി രാവിലെ 9.30 മുതല്‍ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ആരംഭിക്കുകയും 10 മുതല്‍ മത്സരങ്ങള്‍ ആരംഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ്. ചിക്കാഗോ ക്‌നാനായ സെന്ററില്‍ (1800 Oakton Street, Desplaines IL 60018) വച്ച് നടക്കാന്‍ പോകുന്ന ചിക്കാഗോ സോഷ്യല്‍ ക്ലബ്ബിന്റെ നാഷണല്‍ ചീട്ടുകളി മത്സരത്തിന് ഇക്കുറി 28 (ലേലം)ന് നാലാം സ്ഥാനം വരെയും റമ്മിക്ക് അഞ്ചാം സ്ഥാനം വരെയും സമ്മാനങ്ങള്‍ കൊടുക്കുന്നതാണെന്ന് സംഘാടകര്‍ പറഞ്ഞു.

28 (ലേലം) ഒന്നാം സ്ഥാനം ലഭിക്കുന്ന ടീമിന് പടിഞ്ഞാറേല്‍ ഫാമിലി സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 1001 ഡോളറും ജോര്‍ജ്ജ് പടിഞ്ഞാറേല്‍ മെമ്മോറിയല്‍ എവര്‍റോളിംഗ് ട്രോഫിയും രണ്ട ാം സ്ഥാനം ലഭിക്കുന്ന ടീമിന് ശ്രീ. സിറിയക്ക് കൂവക്കാട്ടില്‍ സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 501 ഡോളറും എവര്‍റോളിംഗ് ട്രോഫിയും, മൂന്നാം സ്ഥാനം ലഭിക്കുന്ന ടീമിന് ശ്രീ. പീറ്റര്‍ കുളങ്ങര സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 251 ഡോളറും എവര്‍റോളിംഗ് ട്രോഫിയും, നാലാം സ്ഥാനം ലഭിക്കുന്ന ടീമിന് ശ്രീ. ബെന്നി കളപ്പുരയ്ക്കല്‍ സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്ത 151 ഡോളറും ട്രോഫിയും യഥാക്രമം ലഭിക്കും.

റെമ്മി ഒന്നാം സ്ഥാനം ലഭിക്കുന്ന വ്യക്തിക്ക് ശ്രീ. ടിറ്റോ കണ്ട ാരപ്പള്ളിയില്‍ സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 1001 ഡോളറും ജേക്കബ് തോമസ് കണ്ടാരപ്പള്ളില്‍ മെമ്മോറിയല്‍ എവര്‍റോളിംഗ് ട്രോഫിയും രണ്ട ാം സ്ഥാനം ലഭിക്കുന്ന വ്യക്തിക്ക് ശ്രീ. ജിബി കൊല്ലപ്പള്ളിയില്‍ സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 501 ഡോളറും തോമസ് കൊല്ലപ്പള്ളിയില്‍ മെമ്മോറിയല്‍ എവര്‍റോളിംഗ് ട്രോഫിയും മൂന്നാം സ്ഥാനം ലഭിക്കുന്ന വ്യക്തിക്ക് ശ്രീ. സജി മുല്ലപ്പള്ളി സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 251 ഡോളറും ട്രോഫിയും, നാലാം സ്ഥാനത്തിന് ശ്രീ. സൈമണ്‍ ചക്കാലപ്പടവന്‍ സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 151 ഡോളറും ട്രോഫിയും, അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തിന് ശ്രീ. സാജു കണ്ണമ്പള്ളി സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 101 ഡോളറും ട്രോഫിയും യഥാക്രമം നല്‍കുന്നതാണ്.

ഈ മത്സരത്തില്‍ സീനിയര്‍ സിറ്റിസണും (65 വയസ്സിന് മുകളില്‍) അതുപോലെ 18 വയസ്സ് മുതല്‍ 25 വയസ്സു വരെയുള്ളവര്‍ക്കും രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ഫീസില്‍ ഇളവ് ഉണ്ട ായിരിക്കുന്നതാണ്. അന്നേദിവസം സ്വാദിഷ്ടമായ ഭക്ഷണം സംഘാടകര്‍ ക്രമീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് അലക്‌സ് പടിഞ്ഞാറേല്‍ – 18479625880, സജി മുല്ലപ്പള്ളി – 18479128172, അഭിലാഷ് നെല്ലാമറ്റം – 12243884530, ജില്‍സ് മാത്യു – 12244109745. മാത്യു തട്ടാമറ്റം അറിയിച്ചതാണിത്.

Share This Post